เลือกหมวกอย่างไรให้เข้ากับตัวเองจะได้ สวยๆกันทุกๆ คน

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: เลือกหมวกอย่างไรให้เข้ากับตัวเองจะได้ สวยๆกันทุกๆ คน

Orange_Tree_Pan is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เลือกหมวกอย่างไรให้เข้ากับตัวเองจะได้ สวยๆกันทุกๆ คน

ซัมเมอร์นี้อากาศชั่งร้อนแสนร้อน คุณสาวๆคงไม่พลาดที่จะหยิบหมวกมาใส่แต่จะใส่หมวกแบบไหนถึงจะเหมาะกับคุณ วันนี้เรามีทริคดีๆมาบอกต่อกันค๊า...

1.ส่องกระจกดูทรวดทรงตัวเองก่อนนะค่ะ จะได้รู้ว่าคุณเหมาะกับหมวกแบบไหน ต้องระวังไม่สวมหมวกที่กว้างกว่าไหล่ของตัวเองนะค่ะ

2.หมวกปีกกว้าง ถ้าคุณเป็นคนผอมหรือสูงมาก คุณควรจะเอาออกไปให้ห่างเลยค่ะ เพราะจะทำให้ยิ่งดูตัวเล็กและสูงมากขึ้น
    หมวกปีกกว้างจึงเหมาะกับคนที่สมส่วน เและเหมาะกับสาวสังคม ให้ความโดดเด่น เป็นที่จับตามองของหนุ่มได้เลยค๊ะ

3.หมวกสาน อินเทรนด์สุดๆค่ะ จะใส่เดินทะเลหรือใส่เมื่อไรก็ได้ไม่ตกยุค

4.หมวกที่มีดอกไม้ เหมาะกับสไตล์คลาสสิคแบบจับคู่สีหลักแค่ 2 สี อย่างสีขาว-ดำ (โมโนโทน)
    หรือสีดำ-แดงหรือเลือกใส่แม่สีแบบเดี่ยวๆ ตัวเดียวไปเลย แล้วมิกซ์กับเครื่องประดับเก๋ๆได้เลยค๊ะ

5.หมวกแก็ป เหมาะกับการแต่งตัวไตล์การเดินทางไปที่ต่างๆ ทะมัดทะแมง หมวกแก็ปจะดูเท่ห์มาขึ้นเมื่อใส่กับยีนส์

6.หมวกทรงโบราณ เหมาะกับการไปออกงานสังคม งานทางการมากกว่า

7.หมวกไหมพรม อันนี้ต้องบอกก่อนว่าถ้าร้อนจัด ไม่ควรใส่นะค่ะ แต่ถ้าคุณต้องทำงานในที่เย็น ประมาณว่าเปิดแอร์เย็น ก็ใส่ไว้จะดูเกาหลีมากๆค่ะ

มีความสุขกับการใส่หมวกกันนะค่ะ Greddy ขอตัวไปเลือกหมวก ใส่ก่อนหมดซัมเมอร์นี้ก่อนค่ะ .. อิอิ

Thanks oum_ja, แม่ลูกสอง ก็สวยได้ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

amikaa44 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: เลือกหมวกอย่างไรให้เข้ากับตัวเองจะได้ สวยๆกันทุกๆ คน