อ่านด่วน !! -- เตือนภัย HERMES ปลอมระบาด --

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 21
    siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Lightbulb อ่านด่วน !! -- เตือนภัย HERMES ปลอมระบาด --

เนื่องจากมีการนำกระเป๋า
    HERMES ของปลอมเข้ามาขายปะปนในเวป และมีผู้เสียหายที่สูญเงินไปเป็นจำนวนมาก
    ล่าสุดได้มีสมาชิกที่สละเวลามาให้ความรู้แก่เพื่อนๆ โดยการช่วยจับพิรุธของผู้ขาย ตลอดจน เขียนรีวิวที่เป็นประโยชน์ต่อผู้ซื้อขายทุกคน
    ดังนั้นหากคุณไม่ต้องการตกเป็นเหยื่อ กรุณา ศึกษาให้ครบถ้วนจากกระทู้เหล่านี้ครับ
    และกรุณาตรวจสอบด้วยว่าคุณเคยตกเป็นเหยื่อของผู้ขายเหล่านี้หรือไม่

กระทู้แรก เตือนภัย HERMES สักหน่อยครับ

คลิกที่ลิงค์ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1538227

กระทู้ที่สอง แวะเอาวิธีดู Hermes จริง/ปลอม กับ Contour Line อีกหนึ่งวิธีดูน้องม้าคร้าบ

คลิกที่ลิงค์ครับ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1539144

หากมีกระทู้เตือนภัย หรือรีวิวที่เป็นประโยชน์แนะนำให้นำลิงค์มาโพสไว้ในกระทู้นี้ครับ กด reply แล้วโพสต่อไปได้เลยครับ (กระทู้นี้ปักหมุดอยู่ในห้องเตือนภัย) เพื่อทีมงานจะได้นำขึ้นเป็นประกาศแจ้งหน้าเวปให้ทราบอย่างทั่วถึงกัน

และหากพบกระทู้เป็นประโยชน์เช่นสองกระทู้นี้ กรุณากด ขอบคุณ หรือ กด ถูกใจ ผู้โพสด้วยครับ เพราะระบบคะแนนขอบคุณ/ถูกใจ จะสรุปคะแนนและจะเลือกกระทู้ที่มีคะแนนมากจัดเก็บเข้าห้องสมุดต่อไป

ขอบคุณสมาชิกที่เสียสละเวลารีวิว และช่วยกันตรวจสอบ เพื่อความปลอดภัยของเพื่อสมาชิกใน SBN ครับ

ขอบคุณมากครับ

SBN WM

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Blog Entries
    8

สำหรับ ผู้ที่เมื่อตรวจสอบแน่ชัดแล้วว่า ตนเองเป็นหนึ่งในผู้เสียหายให้ปฎิบัตตามคำแนะนำในกระทู้ที่เพื่อนสมาชิกได้แนะนำไว้นี้
    ซื้อ-ขาย แล้วโดนโกง ทำอย่างไร ? (ข้อมูลความรู้ โดยคุณ pat007)

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่พยายามรักษากฎและช่วยกันดูแลชุมชนแห่งนี้ครับ
    Thanks June N. ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

makeberry's Avatar
    makeberry is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    makeberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 076X0X5X9X
    • Bank Account 2: 570X0X2X9X
    • Bank Account 3: 622X0X0X9X

เบื่อพวกชอบทำมาหากินบนความทุกข์ของคนอื่น

ขอบคุณ คุณเว็บมาสเตอร์ ทีมงาน และเพื่อนสมาชิกที่ช่วยให้ความรู้กับสมาชิกเสมอมาเสมอมาค่ะ
    I always fall in love with my nel hah ... how can I break away from her ><"
    Thanks poongping, NongK, siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like amandabella, kampinoblue, ladykaty ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

SUI's Avatar
    SUI is offline Citizen Member Master Brandname

ขอบคุณเว็บมาสเตอร์ และเพื่อนๆพี่ๆ ที่มาแชร์ความรู้นะคับผม
    As a shepherd carries a lamb,
    I have carried you close to my heart.
    Thanks ladykaty, poongping ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

MJJ's Avatar
    MJJ is offline Trusted Member Master Brandname
    MJJ's Bank Account
    • Bank Account 1: 247X0X2X8X

ขอบคุนค่ะ กำลังหากระทู้ดูhermesอยู่พอดี ^^

Fabulous Gang is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Fabulous Gang's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X6X7X4X

เป็นกระทู้ที่มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ ขอบคุณที่มาแชร์ความรู้ให้ค่ะ

สาวก is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

ขอบคุณมากค่ะ มีประดชน์จริงๆ ทำให้ได้ความรู้มากขึ้นเกี่ยวกับแอร์เมส ว่ามีของปลอมมาขายในนี้ด้วย

umabee is offline Banned User Brandname Fan

I became Bee Birkin

Default another Fake Hermes againnnnnnnnnn

สืบเนื่องจาก login one piece ลงขาย Hermes birkin สีน้ำตาล กับ tool box สีแดง (ตอนนี้กระทู้นี้โดนแบนไปแล้ว เพราะเป็นของปลอม)
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1675404

นี่คือรูปที่โดนแบนค่ะ (ในที่สุดก็หากันเจอ)

ตอนนี้เค้าเปลี่ยนlogin เป็น two piece และนำรูปกระเป๋าHermes birkin สีน้ำตาลมาลงในห้องตรวจสอบตามกระทู้ล่างนี้ค่ะ

ห้องตรวจสอบ : HERMES birkin รบกวนcheckหน่อยครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1676975

แต่รูปที่น้องเค้าลงขายกับ ลงในห้องตรวจสอบ เค้าเอาคนละรูปกันค่ะ ซึ่งเป็นการแสดงเจตนาที่ไม่บริสุทธิ์
    จริงๆแล้วเค้าควรเอารูปที่ลงขาย มาลงที่ห้องตรวจสอบ ซึ่งเค้าถ่ายไว้ละเอียดมาก ทำให้เห็นได้ชัดว่าเป็นของปลอม

ยังไม่พอยังกล้าไปลงห้องร้องเรียนด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1680055
    Like inpira, used handbags to go, amandabella ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

ขอบคุณ Webmaster และทีมงานมากๆ ค่ะ

nutty@SBN is offline Banned User Brandname Fan

Angry Re: อ่านด่วน !! -- เตือนภัย HERMES ปลอมระบาด --

หวังว่าไม่มีคนโชคร้ายซื้อของเค้าไปนะเนี่ย ไม่รู้จะมา username อื่นอีกป่าว - -"

Page 1 of 3 123 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ