เช็ค pm ยังไงหรอค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    auiza is offline Banned User Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default เช็ค pm ยังไงหรอค่ะ

เช็ค pm ยังไงหรอค่ะ

ยังไม่รุวิธีเช็คเลยค่ะ

ขอบคุณคนที่ตอบคำถามให้น่ะค่ะ

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member Master Brandname
    JanzA's Bank Account
    • Bank Account 1: 716X1X8X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    3

Talking

มองไปที่ขวามือด้านบน จะเห็นชื่อของตัวเอง ใต้ชื่อมีคำว่า your notifications ถ้ามี PM จะมีจำนวนบอกค่ะ

ใน your notifications จะบอกถึง จำนวน PM ที่เข้ามา รวมถึงรีเควสอื่น ๆ ที่เพื่อน ๆ สมาชิกส่งมาให้

เช่น ชวนเข้ากลุ่ม แอดในรายชื่อเพื่อน etc. คุณจขกท.เป็นสมาชิกใหม่ อาจยังไม่ได้เคยรับพีเอ็ม

มะกี๊ JanzA ลองส่ง PM ให้ก่อน 1 ฉบับ ถ้าเห็นตัวเลข 1 ที่ Notifications ให้กดเข้าไปที่

Unread private message เลื่อนลงมาจะเจอข้อความที่ส่งไปให้ เสร็จแล้วลองตอบกลับมานะคะ ไม่ยากเลย
    ตอบกลับโดยการ reply ง่าย ๆ เลยจ้า

ส่วนถ้าจะพีเอ็มหาใครก่อน ก็มีวิธีให้เลือกคือ กดที่ชื่อของคนนั้น แล้วเลือก

send a private message to...... หรืออีกวิธีที่ซับซ้อนกว่า
    คือเข้าไปใน control panel ของตัวเองแล้วเลือกโหมด send new private message
    แล้วใส่ชื่อสมาชิกที่เราต้องการส่งข้อความหา

งงนิดนึง แต่ลองงม ๆ เดี๋ยวก็ทำได้ค่ะ ไม่ยากเลย
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

auiza is offline Banned User Newbie Brandname

ขอบคุณคุณ JanzA มากๆๆน่ะค่ะ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

Blog Entries
    12

Quote Originally Posted by JanzA View Post
    มองไปที่ขวามือด้านบน จะเห็นชื่อของตัวเอง ใต้ชื่อมีคำว่า your notifications ถ้ามี PM จะมีจำนวนบอกค่ะ

ใน your notifications จะบอกถึง จำนวน PM ที่เข้ามา รวมถึงรีเควสอื่น ๆ ที่เพื่อน ๆ สมาชิกส่งมาให้

เช่น ชวนเข้ากลุ่ม แอดในรายชื่อเพื่อน etc. คุณจขกท.เป็นสมาชิกใหม่ อาจยังไม่ได้เคยรับพีเอ็ม

มะกี๊ JanzA ลองส่ง PM ให้ก่อน 1 ฉบับ ถ้าเห็นตัวเลข 1 ที่ Notifications ให้กดเข้าไปที่

Unread private message เลื่อนลงมาจะเจอข้อความที่ส่งไปให้ เสร็จแล้วลองตอบกลับมานะคะ ไม่ยากเลย
    ตอบกลับโดยการ reply ง่าย ๆ เลยจ้า

ส่วนถ้าจะพีเอ็มหาใครก่อน ก็มีวิธีให้เลือกคือ กดที่ชื่อของคนนั้น แล้วเลือก

send a private message to...... หรืออีกวิธีที่ซับซ้อนกว่า
    คือเข้าไปใน control panel ของตัวเองแล้วเลือกโหมด send new private message
    แล้วใส่ชื่อสมาชิกที่เราต้องการส่งข้อความหา

งงนิดนึง แต่ลองงม ๆ เดี๋ยวก็ทำได้ค่ะ ไม่ยากเลย

ขอบคุณมากครับ
    Like Noonywa ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด