มาแล้วตามคำเรียกร้อง FLYNOW ทรง Longchamp ครบทุกสี สวยจริงอะไรจริง ราคาเบาเบา ^^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: มาแล้วตามคำเรียกร้อง FLYNOW ทรง Longchamp ครบทุกสี สวยจริงอะไรจริง ราคาเบาเบา ^^

iBEEZE is offline Banned User Newbie Brandname
    iBEEZE's Bank Account
    • Bank Account 1: 602X1X1X1X
    • Bank Account 2: 758X5X5X4X
    • Bank Account 3: 402X3X6X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up มาแล้วตามคำเรียกร้อง FLYNOW ทรง Longchamp ครบทุกสี สวยจริงอะไรจริง ราคาเบาเบา ^^

กระเป๋า "FLYNOW" แบรนด์ดังขึ้นห้าง คุณภาพเกินราคาค่ะ

PROMOTION

ซื้อกระเป๋า FLYNOW ครบทุกๆ 3,000บ./ครั้ง
    รับฟรี!! ถุงช้อปปิ้งน้องเป็ดน้อย FN ใบเล็ก 1 ใบ

ซื้อกระเป๋า FLYNOW ครบทุกๆ 5,000บ./ครั้ง
    รับฟรี!! ถุงช้อปปิ้งน้องเป็ดน้อย FN ใบใหญ่ 1 ใบ

อยากได้รุ่นไหน สีไหน ถามรายละเอียดมาได้

ถูกใจใบไหนCFได้เลยนะจ้ะ
    โอนเงินหลังจาก CF ไม่เกิน2วัน
    CF แล้วงด CC นะคะ

ขอร้อง!!อย่าต่อราคาแม่ค้าอย่างโหดร้ายเลยนะคะ ไม่ได้บวกกำไรมากมาย เห็นใจกันด้วยน้า
    ถ้าคิดว่าแพงลองเช็คราคาร้านอื่นๆ ก่อนค่อยตัดสินใจซื้อก็ได้ค่ะ

ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ
    ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 50บ./order นะจ้ะ

ติดต่อแม่ค้า
    iii_bee@hotmail.com
    BB PIN : 224B9753
    0830721066/0856755455

*สำหรับลูกค้าที่Pre orderไว้ บีแจ้งยอดทางเมลล์ครบทุกคนแล้วนะคะ
    รบกวนโอนเงินส่วนที่เหลือได้เลยค่ะ จะรีบจัดส่งให้เร็วที่สุดนะจ้ะ*

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

^_^ SHOCK PRICE!! Flynow hands bag

กระเป๋าถือทรงน่ารักๆ ขนาดกำลังดี รุ่นนี้มีช่องใส่ของทั้งด้านและด้านหลังให้ด้วยค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ หูจับเป็นหนังpvนะคะ
    (ใบนี้ไม่มีtagให้นะคะ ได้มาตอนเค้าsaleนาทีทองค่ะ คว้ามาได้แค่2ใบเองง่ะ)

Shock Price >> 690 บ. (งดต่อรองค่ะ)

สีชมพูปูน,สีน้ำตาลโกโก้
    พร้อมส่งสีละ 1 ใบ

^_^ New arrival !! Flynow shopping bag (new logo)

ทรงสวยพิมพ์นิยมค่ะ อินได้ตลอด แถมจุของได้เยอะมั่กๆๆ
    รุ่นนี้มีกระเป๋าใบจิ๋วเข้าเซตให้ด้วยนะคะคุ้มเกินคุ้มค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ สายสะพายเป็นหนังแท้ค่ะ

Sale up To >> 1,590 บ. (สีฟ้าเทาเมทาลิค)

พร้อมส่ง 1 ใบ

^_^ New arrival !! Flynow shopping bag (new logo)
    สีม่วง มาใหม่ล่าสุดค่ะ ทรงสวยหิ้วได้ สะพายได้
    รุ่นนี้มีกระเป๋าใบจิ๋วเข้าเซตให้ด้วยนะคะ พร้อมสายสะพายยาวหนังแท้ คุ้มเกินคุ้มค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ หูจับเป็นหนังแท้ค่ะ

Sale up To >> 1,890 บ.

(รุ่นนี้ไม่รับPreนะคะ)

^_^ New arrival !! Flynow Sport bag
    ใช้ได้ทั้งผู้ชายผู้หญิงเลยค่ะ ออกแนวสปอร์ตหน่อย มีช่องใส่ของหลายช่อง
    ขนาดกะทัดรัดไม่เล็กจนเกินไปนะคะ มาพร้อมสายสะพายยาวอีก1เส้น
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ หูจับเป็นหนังแท้ค่ะ

SOLD OUT

Pre order ได้ค่ะ

^_^ HoT item !! Flynow bag ทรง Never Full
    ของจริงสวยมากๆ สะพายแล้วดูดีมีชาติตระกูลเลยทีเดียว
    จุของได้เยอะสุดๆสะพายเที่ยว ทำงานได้หมด เลิศมากค่ะ

ราคาเต็ม 3,600 บ. Sale up To >> 2,300บ.
    (ทรงนี้มี2ราคานะคะ ตัวนี้เป็นราคาหนังแท้ค่ะ)

^_^ New arrival !! Flynow Smarty bag
    ของจริงสวยมากๆ สะพายแล้วดูดีมีชาติตระกกูลเลยทีเดียว มีช่องใส่ของได้หลายช่อง
    ด้านหน้า2ช่อง ด้านหลัง2ช่อง สะพายเที่ยว ทำงานได้หมด เลิศสุดๆค่ะ

Sale up To >> 1,890บ.

^_^ New arrival !! Flynow Shopping (new logo)
    กระเป๋าสะพายสำหรับนักช้อปอย่างแท้จริงค่ะ จุของได้เยอะมาก สวยเฉี่ยวสุดๆ
    (ใบนี้แม่ค้ายังสอยไว้ใช้เองเลยค่ะ) ทรงสวยทันสมัย ไม่ป้าแน่นอนจ้า

ราคาเต็ม 3,400 บ. Sale up To >> 2,090 บ.

^_^ HoT item !! Flynow bag (new logo)
    ทรงหูรูด น่ารักมั่กๆค่ะ สะพายเที่ยว ทำงานได้หมด สวยเก๋สุดๆค่ะ ทรงนี้ใช้ได้ตลอดเลยนะคะ ไม่มีเอ้าท์ ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ หูจับเป็นหนังแท้

ทรงหูรูด sizeเล็ก >> 1,150 บ. (สีฟ้าเทาเมทาลิค)
    ทรงหูรูด sizeใหญ่ >> 1,250 บ. (สีเงินเมทาลิค)

พร้อมส่งsizeละ 1 ใบ

^_^ HoT Hit !! Flynow bag ทรง Longchamp
    เป็นรุ่นที่ขายดีสุดๆค่ะ ที่Shopของหมดตลอดไม่มีค่อยมีของมาครบสีด้วย
    ใครอยากได้รีบสอยด่วนนน กระเป๋าเลิศๆ ราคาน่ารักแบบนี้หาไม่ได้ที่ไหนแล้วจ้า
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้หูจับและฝากระเป๋าเป็นหนังแท้นะคะ

สีชมพูปูน,สีน้ำตาล
    สีเทาควันบุหรี่,สีดำ

Sale up To >> 1,350 บ.

สีม่วง (new logo) มาใหม่ล่าสุด!! หายากกกและสวยโคตรๆ
    Sale up To >> 1,450 บ.

พร้อมส่งทุกสีค่ะ

ด้านในกระเป๋าค่ะ

เปรียบเทียบขนาดกระเป๋า FLYNOW ทรงLongchamp & Longchamp LM size M

^_^ Recomment !! Flynow bag
    กระเป๋าถือ ทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า จิ๋วแต่แจ๋วค่ะ เห็นใบเล็กแค่นี้แต่จุของได้เยอะมากกกก
    มีช่องด้านข้าง2ช่อง ด้านหน้า1ช่อง ราคาคุ้มเกินคุ้มค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้หูจับเป็นหนังแท้นะคะ

SOLD OUT KA

Pre order ได้ค่ะ

@@@@@@@@@@@@@@@@@@

^_^ Recomment !! Flynow bag
    กระเป๋าสะพาย คุณนายไฮโซ ถือได้สะพายได้ ใช้งานได้หลายโอกาสเลยค่ะ
    ด้านหน้ามีช่องเล็ก2ช่อง ด้านหลัง2ช่อง จุของได้เยอะ ราคาคุ้มเกินคุ้มค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้หูจับเป็นหนังแท้นะคะ

Sale up To >> 1,590 บ.

พร้อมส่ง 1 ใบเท่าน้านนนค่ะ

^_^ ^_^ Recomment !! Flynow Cards Bag (new logo)

กระเป๋าใส่บัตร สวยหรูสุดๆค่ะ ด้านในมีช่องใส่สำหรับใส่บัตร 25 ช่อง
    ตัวกระเป๋าแต่งด้วยหนังแท้และผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ค่ะ
    (ใบนี้มีถุงผ้าFLNOWสีดำให้ด้วยนะจ้ะ)

Sale up To >> 490บ. (งดต่อรองค่ะ)

^_^ Recomment !! Flynow Wallet
    กระเป๋าสตางค์ สวยหรู ราคาน่าคบค่ะ ภายในกระเป๋ามีช่องใส่เหรียญแยกจากช่องใส่ธนบัตรต่างหาก
    สามารถใส่บัตรเครดิต บัตรATM มากกว่า8ใบ จุได้เยอะพอตัวเลยค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ค่ะ

SOLD OUT KA

ไม่รับ Pre order ค่ะ

^_^ Recomment !! Flynow Wallet Allin1(new logo)

กระเป๋าสตางค์ เอนกประสงค์ ใส่เงิน ใส่การ์ดและใส่มือถือได้หมดเลยค่ะ
    กระเป๋าแบ่งเป็น2ช่องใหญ่ แยกส่วนใส่เงินและโทรศัพท์ พกใบนี้ใบเดียวอยู่เลยค่ะ
    ตัวกระเป๋าเป็นผ้าไหมทอลายFN กันน้ำได้ สายคล้องมือเป็นหนังแท้ค่ะ
    (ใบนี้มีถุงผ้าFLNOWสีดำให้ด้วยนะจ้ะ)

Sale up To >> 850บ. (งดต่อรองค่ะ)

สนใจรุ่นไหนสอบถามได้ตลอดนะคะ รอสินค้าไม่เกิน 7 วัน

สีกระเป๋ามีให้เลือกตามนี้นะคะ

New LOGO >>FN จะตัวใหญ่กว่ารุ่นเก่า สีออกแนวเมทาลิค หรูเลิศสุดๆค่ะ

มี 4 สีนะคะ >> สีเงินเมทาลิค, สีดำ ,สีม่วง , สีฟ้าเทาเมทาลิค

Original LOGO >> ตัวอักษร FN จะตัวเล็กกว่ารุ่นใหม่

โทนสีเอิร์ทโทน สวยดูผู้ดี ขายดีตลอดค่ะ

มี 4 สีนะคะ >>, สีเทา , สีดำ , สีชมพูปูน, สีโกโก้

รุ่นใหม่ๆสอบถามได้จ้า...แต่จะลดได้ไม่เยอะมากนะคะ

Last edited by iBEEZE; 18-08-11 at 01:01.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ