ทีมงานไม่รับลบกระทู้ให้นะครับ ไม่ต้องแจ้งมานะครับ เพื่อใช้เป็นหลักฐาน ในการป้องกันการกระทำผิดกฏหมายใดๆ และ เพื่อเป็นการเรียนรู้ให้กับสมาชิกที่เลือกอาศัยในชุมชนแห่งนี้ ในการป้องกันปัญหา ที่เกิดจากลักษณะเดิมซ้ำอีก

ในกรณีที่เป็นกระทู้ซื้อขาย: สินค้าในกระทู้ที่ขายได้แล้ว ให้ปล่อยทิ้งไว้

หากสมาชิกต้องการแก้ไขให้สมาชิกใช้วิธีเข้าไปคลิก Edit ข้อความออกนะครับ

ไม่ขอรับแจ้งลบกระทู้ใดๆครับ นอกจากจะเป็นกระทู้ที่ตั้งผิดห้องนะครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเพิ่มเติ่ม หากกระทู้ใด เข้าข่ายความผิด พรบ คอมพิวเตอร์
ผู้ที่เสียหาย ที่เกี่ยวข้องกับข้อมูลที่เสียหายนั้น สามารถยืนยัน ความเกี่ยวข้องและแจ้งเพื่อลบกระทู้ชั่วคราวได้ที่กระทู้
แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”