ดาวหายอะคะ ต้องทำยังไงคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    aewizzy's Avatar
    aewizzy is offline Trusted Member Master Brandname
    aewizzy's Bank Account
    • Bank Account 1: 052X2X6X4X
    • Bank Account 2: 418X5X3X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face ดาวหายอะคะ ต้องทำยังไงคะ

รบกวนสอบถามหน่อยคะ ปกติเป็น TM อยู่ แต่ตอนนี้ ไม่มีดาวแล้วคะ งงๆว่าดาวหายไปไหน อย่างนี้ต้องทำยังไงคะ
    BALENCIAGA LOUIS VUITTON BALENCIAGA LOUIS VUITTON

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

Quote Originally Posted by aewizzy View Post
    รบกวนสอบถามหน่อยคะ ปกติเป็น TM อยู่ แต่ตอนนี้ ไม่มีดาวแล้วคะ งงๆว่าดาวหายไปไหน อย่างนี้ต้องทำยังไงคะ
    แำก้ไขและได้ตอบในกระทู้ +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ เรียบร้อยแล้วครับ

son2009's Avatar
    son2009 is offline Trusted Member Brandname Fan
    son2009's Bank Account
    • Bank Account 1: 683X2X7X0X

Default Re: ดาวหายอะคะ ต้องทำยังไงคะ

รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบว่า เป็น TM นานแล้ว แต่ทำไม TM และดาว หายไปค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ขอบคุณ SIAMBRANDNAME + ทีมงาน SBN และเพื่อนๆSBNที่น่ารักค่ะ
    SON2009@SBN

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

Default Re: ดาวหายอะคะ ต้องทำยังไงคะ

Quote Originally Posted by son2009 View Post
    รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบว่า เป็น TM นานแล้ว แต่ทำไม TM และดาว หายไปค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    แก้ไขและได้ตอบในกระทู้ +++ ประกาศ ถึงสมาชิกทุกคนที่จะตั้งกระทู้ในห้องนี้ กรุณาอ่านกระทู้นี้ก่อน+++ แจ้งปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับ ระบบ TM นอกเหนือจากกระทู้ที่ปักหมุดไว้ก่อนหน้านี้ เชิญกระทู้นี้เท่านั้นครับ เรียบร้อยแล้ว

หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับสถาณะ TM สามารถแจ้ง ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้นๆ ได้ในห้อง
    สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบในแต่ละกรณีจะได้ดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.

8

คำถามเกี่ยวกับ TM ให้ถามในกระทู้ต่างๆ ที่เกี่ยวข้องที่ได้ปักหมุดไว้ในห้องนี้ ขอบคุณครับ