ขอความเห็นหน่อยนะคะ กับเคสแบบนี้ เราต้องทำอย่างไรต่อไปดีค่ะ TT เครียดมาก ร้อนใจมาก ๆ เลยคะ TT

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    MARGARET is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy ขอความเห็นหน่อยนะคะ กับเคสแบบนี้ เราต้องทำอย่างไรต่อไปดีค่ะ TT เครียดมาก ร้อนใจมาก ๆ เลยคะ TT

เรื่องจบด้วยดีแล้วนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
    Last edited by MARGARET; 06-12-11 at 11:39.

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ขอความเห็นหน่อยนะคะ กับเคสแบบนี้ เราต้องทำอย่างไรต่อไปดีค่ะ TT เครียดมาก ร้อนใจมาก ๆ เลยคะ TT

คนละครึ่งทางดีไหมคะ ส่งแบบพัสดุเก็บเงินปลายทางดีไหม
    แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

billbeau is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Red face Re: ขอความเห็นหน่อยนะคะ กับเคสแบบนี้ เราต้องทำอย่างไรต่อไปดีค่ะ TT เครียดมาก ร้อนใจมาก ๆ เลยคะ TT

ในกรณีแบบนี้ เห็นตามพวกที่เคยขายกัน
    เค้าให้โอนเงินคืนมาก่อนนะคะ ค่อยส่งของ
    ทีตอนซื้อของเค้า เรายังโอนเงินไปให้เค้าก่อนเลย

หรืออีกทางคือ ส่งเลขพัสดุไปให้ แล้วให้เค้าโอนมา
    ถ้าไม่โอนไประงับเลขปลายทางไม่ให้ส่งของได้คะ ^^"
    Like 3dlism ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Lillylove is offline Senior Member Brandname Fan

Default Re: ขอความเห็นหน่อยนะคะ กับเคสแบบนี้ เราต้องทำอย่างไรต่อไปดีค่ะ TT เครียดมาก ร้อนใจมาก ๆ เลยคะ TT

เราก่อยุต่างจังหวัดค่ะ กลัวมากจากการดูแค่รูป เพราะไม่สามารถไปรับสินค้าถึงกรุงเทพได้ เราก่อยากให้มีมาตรการสำหรับลูกค้าต่างจังหวัดนะคะ เพราะขนาดรับเอง เพื่อนๆบางคนยังต้องเข้าห้องร้องเรียน บางครั้งเราจะยอมเสียเงินเพิ่มโดยการสั่งจากshopค่ะ ดีกว่าทุกข์ใจเพราะการคาดหวังว่ากระเป๋าจะสภาพดีตามรูป เราอยากให้ภาพมีการลงวันที่ ที่ถ่ายรูปด้วยค่ะ เผื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจของลูกค้าที่อยู่ต่างจังหวัดค่ะ

pooprewwan is offline Trusted Member Master Brandname
    pooprewwan's Bank Account
    • Bank Account 1: 026X1X7X4X

ในกรณีเราลูกค้าต้องคืนของมาก่อนอ่ะค่ะ เราถึงจะคืนเงินให้หน่ะค่ะ เพราะในกรณีที่ลูกค้าไม่มี account ในนี้ก็ลำบากใจอ่ะค่ะ แล้วถ้าเราคืนเงินไปเกิดไม่ได้ของคืนก็ไม่รู้จะไปตามเอาที่ไหนอ่ะค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ