กรณี fitflop ที่ซื้อจาก b-bow ตามมาดูกันค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: กรณี fitflop ที่ซื้อจาก b-bow ตามมาดูกันค่ะ

bob-bo is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กรณี fitflop ที่ซื้อจาก b-bow ตามมาดูกันค่ะ

ใครเคยซื้อของกับคุณ b-bow เข้ามากระทู้นี้เลยค่ะ รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วยค่ะ
    Last edited by bob-bo; 10-12-11 at 21:47.
    Thanks Natcho ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

bob-bo is offline Junior Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: กรณี fitflop ที่ซื้อจาก b-bow ตามมาดูกันค่ะ

Quote Originally Posted by bob-bo View Post
    ใครเคยซื้อของกับคุณ b-bow เข้ามากระทู้นี้เลยค่ะ รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ให้ด้วยค่ะ

เค้านัดจะโอนเงินภายในวันที่ 10/12/54 จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้คืนค่ะ แล้วเค้าก็ block เบอร์เราไปเรียบร้อย เรานัดกับคนที่ซื้อของกับ b-bow ไว้แล้วว่าจะติดตามตัวเค้าให้เจอ และคิดว่าไม่ใช่เรื่องยากเพราะเราทนไม่ไหวกับการกระทำของเค้า เราให้โอกาสเค้ามากไป ตอนนี้เราคงจะต้องบอกกับคนที่บ้านเราให้ช่วยจัดการแล้ว เพราะที่ผ่านมาเราไม่อยากให้เป็นเรื่องคิดว่าเค้าจะทำตามที่สัญญาว่าจะโอนเงินคืนให้ แต่ตอนนี้ไม่รอแล้วค่ะ ต้องจัดการขั้นเด็ดขาด เราจะไม่ปล่อยให้คนอย่างนี้ไปหากินที่ไหนได้อีก เราจะรวบรวมข้อมูลของทุกท่านไว้เพื่อที่เค้าจะได้รับผลจากการกระทำของเค้านานขึ้นไปอีก ยังงัยก็ขอรบกวนท่านอื่นด้วยนะคะ ที่ซื้อของกับ b-bow มาให้ข้อมูลเพิ่มเติม pm มาก็ได้ค่ะ ขอเบอร์โทรหรือเมลล์ก็ได้ค่ะ แต่เบอร์จะดีกว่าค่ะ จะได้ทำการนัดเจอเพื่อติดตามคนโกง ขอบคุณมากค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ