login tempa เร่งให้โอนไวๆ พอโอนเงินให้แล้วกลับไม่ส่งของ ปิดเครื่องหนี pm มาแก้ตัวแต่ฟังไม่ขึ้นกรุณามาชี้แจงด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    princessnok's Avatar
    princessnok is offline Trusted Member Brandname Fan
    princessnok's Bank Account
    • Bank Account 1: 884X1X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default login tempa เร่งให้โอนไวๆ พอโอนเงินให้แล้วกลับไม่ส่งของ ปิดเครื่องหนี pm มาแก้ตัวแต่ฟังไม่ขึ้นกรุณามาชี้แจงด้วยค่ะ

คุณกาย โทรมาชี้แจงแล้วค่ะ ว่ามือถือเคลมอยู่และเจ้าตัวอยู่ตจว.ไม่สามารถส่งของได้ จะส่งของให้วันศุกร์นี้
    ที่จริงถ้าโทรมาเร็วกว่านี้ เรื่องนี้ก็จะไม่ถูกแจ้งในห้องนี้หรอกค่ะ

ขออนุญาตลบข้อมูลส่วนตัว ของคุณกายนะคะ แล้วจะมาแจ้งความคืบหน้าหลังได้รับของเรียบร้อยแล้วค่ะ

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

โอนเงินให้วันที่ 10/12/54 จำนวนเงิน 8000 บาท
    คุณกายบอกว่าจะส่งของให้วันอาทิตย์ ก่อนเที่ยง ก็เงียบ
    พอวันอังคาร ก็ปิดเครื่อง แล้ว pm มาบอกว่า โทรศัพท์ถูกเคลมอยู่ ขอเบอร์ติดต่อด้วย ของส่งให้ได้วันศุกร์

เป็นไปได้หรือคะ โทรศัพท์ถูกเคลม พร้อมซิม คุณต้องมีเครื่องสำรองใช้เบอร์ของคุณ
    กรณีนี้คำแก้ตัวไม่น่าเชื่อถือค่ะ แล้วก็เงียบอีก ไม่ยอมโทรกลับด้วยค่ะ
    ซึ่งเราร้อนใจมาก กลัวโดนโกง

อาจไม่เร็วไปนักที่นำเรื่องนี้เข้าห้องร้องเรียน เพราะคุณกายนิ่งมาก ไม่ยอมให้คำตอบ ไม่ยอมโทรกลับ

ภาพสลิปที่โอนเงินค่ะ

อยากได้เงินคืนแล้วค่ะ ไม่อยากได้ของแล้ว คุณร้อนเงิน เราร้อนใจค่ะ

กรุณามาชี้แจงด้วยนะคะ เรื่องจะยุติลงอย่างง่ายดาย ถ้าคุณไม่ปฏิเสธความรับผิดชอบ
    Last edited by princessnok; 14-12-11 at 13:02.

tempa is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: login tempa เร่งให้โอนไวๆ พอโอนเงินให้แล้วกลับไม่ส่งของ ปิดเครื่องหนี pm มาแก้ตัวแต่ฟังไม่ขึ้นกรุณามาชี้แจงด้วยค่ะ

คือว่าไอโฟนเอาไปเจลเบรคมาแล้วสูนย์ไม่รับประกันเลยต้องให่เค้าเอาไปทำใหม่ แล้วไอโฟน4 มันใช้ไมโครซิม(ซิมเล็ก)แล้วผมจะทำไงล่ะคับ

มันเป็นงี้ค้างเลยจะให้ผมทำไงล้ะคับ ส่งสูนไปก้เพ่งได้วันนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ