ไปเจอมาค่ะ 2username แต่ลงรายละเอียดเหมือนกัน อย่างงี้ผิดกฎมั๊ยคะ??

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    hammy is offline Trusted Member Master Brandname
    hammy's Bank Account
    • Bank Account 1: 170X0X5X4X
    • Bank Account 2: 155X1X9X7X
    • Bank Account 3: 006X5X7X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ไปเจอมาค่ะ 2username แต่ลงรายละเอียดเหมือนกัน อย่างงี้ผิดกฎมั๊ยคะ??

พอดีกำลังสนใจจะซื้อ coach เลยไปเสริชดู ก็เจอกระทู้2อันนี้ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1874336 >> Super M
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1873316 >> Chavy

อย่างงี้ผิดกฎมั๊ยคะ?? ลงรายละเอียด รูปภาพ เหมือนกันเลย แต่คนละ username

ถ้าเข้าใจผิดต้องขออภัย จขกท. ทั้ง2ด้วยนะคะ

เอารายละเอียดกฏมาลงค่ะ

กฏส่วนนี้ จะเป็นกฏข้อบังคับ ที่ใช้กับทุก Forum ในชุมชน Siambrandname.com

หมวดที่ 1 กฎทั่วไป

3. สมาชิกหนึ่งคน ต่อ 1 แอคเค้าท์ เพื่อป้องกันความสับสน ฉ้อโกง เอาเปรียบคนอื่นโดยการตั้งกระทู้เกินหนึ่งกระทู้ต่อห้อง และ เพื่อป้องกันการปั่นกระทู้ตัวเอง

หมวดที่ 2 กฎ ในการซื้อขาย (กฏ 9 ข้อในการลงประกาศขายสินค้า)

9 อนุญาต ให้ใช้ หนึ่งสมาชิก ต่อ หนึ่งแอคเค้า เท่านั้น หากพบว่าเกินหนึ่งแอคเค้า ของปิดทุกแอคเค้าที่เกี่ยวข้อง กฏข้อนี้ มีขึ้นเพื่อป้องกัน การใช้หลายแอคเคาไปในการฉ้อโกงเพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้
    Last edited by hammy; 19-12-11 at 17:38.
    Thanks pachcha, ~Aoyama~ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

~Aoyama~'s Avatar
    ~Aoyama~ is offline Trusted Member Master Brandname
    ~Aoyama~'s Bank Account
    • Bank Account 1: 202X0X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: ไปเจอมาค่ะ 2username แต่ลงรายละเอียดเหมือนกัน อย่างงี้ผิดกฎมั๊ยคะ??

Facebook เดียวกันเลยคะ มิต้องสงสัย..
    น่าแปลก แม่ค้าถ่ายภาพจากของจริงไม่มีวางป้ายชื่อเลยซักภาพหนึ่ง
    จริงอยู่ ห้องพรีออเดอร์ ไม่ต้องวางป้ายชื่อ เอาภาพจากเวปไซด์มาใช้ได้ฃ
    แต่ในเมื่อเป็นของจริงควรจะวาง เพื่อไปขายห้องพร้อมส่งได้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ