ขอรบกวนถามความเห็นเพื่อนๆหน่อยนะคะ ว่าเราส่งของให้ลูกค้าคือเดรสแบรนด์ไทยตัวนึงแล้วเค้าได้รับไปแล้วจะมาขอคืนควรทำไงดีอะคะ
เค้าบอกว่าป้ายราคามันไม่ตรงกับชุด เราเลยให้เค้าถ่ายรูปให้ แต่ก็ไม่ถ่ายมา เพราะเราคงไม่ซื้อบื้อขนาดนั้น สู้ก่อนส่งเราดึงป้ายราคาออกเลยไม่ดีกว่าหรอ แล้วมาขอคืน เราก็บอกได้คะ แต่ไม่ใช่ส่งกลับมา มีตำหนินะคะ เพราะเราก็ไม่มั่นใจว่าเค้าจะเอาไปใส่แล้วหรือยัง แล้วเค้าก็หายไปเลย
เราก็เลยคิดว่าสงสัยคงไม่คืนแล้ว เพราะมันก็แค่ป้ายผิด แต่เค้ากลับจะคืน เราควรทำไงดีอะคะ