!+!+!+!+! ถามเกี่ยวกับ Alexa หน่อยค่าาาาา !+!+!+!+!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    Arise is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default !+!+!+!+! ถามเกี่ยวกับ Alexa หน่อยค่าาาาา !+!+!+!+!

คือสงสัยว่า Alexa ที่ขายใน Outlet ต่างจากที่ขายใน Shop ยังไงเหรอคะ

ปล. Alexa สีโอ๊คค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนมากค่ะ

Kwan's Avatar
    Kwan is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Bangkok, Thailand

เห็นเพื่อนที่เค้าได้ใน Outlet บอกว่า มันจะมีตำหนินิดหน่อย ยกตัวอย่างของเพื่อนนะคะ คือ Hardware ตรงสายกระเป๋าจะเบี้ยว และมีรอยเล็กน้อย อะคะ

12an'ai's Avatar
    12an'ai is offline Registered Member Brandname Fan

ของใน outlet มีสองประเภทนะครับ
    1.ของ มีตำหนิ จากการผลิต ขนส่ง หรือ display ก็จะถูกส่งมาขายใน outlet
    2.ของที่หลังจาก ฟมด season แล้ว sale แล้ว ก็ยังขายไม่หมดก็จะส่งมาขายใน outlet
    ส่วนที่ถามว่า alexa สี oak ที่ขายใน outlet ต่างจาก shop ยังไง น่าจะเป็นกรณีแรกครับ เพราะ alexa สี oak เป็น classic line ไม่มีใช่ seasonal
    ดังนั้น ก็อาจจะมีตำหนิ ซึ่งขึ้นอยู่กับดวงนะครับว่า ใบที่ได้มา จะมีตำหนิมากหรือน้อย อย่างไร

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ