กฏของการใช้เวบบอร์ด อ่านก่อนโพสค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: กฏของการใช้เวบบอร์ด อ่านก่อนโพสค่ะ

Ant is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    เสียสละเพื่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กฏของการใช้เวบบอร์ด อ่านก่อนโพสค่ะ

1 ความเห็นทุกความเห็นมีค่า รู้ไม่รู้ก็ตอบได้ค่ะ เวลาเราตั้งกระทู้แค่มีคนมาตอบว่าไม่รู้ก็ดีใจแล้ว ใจเขาใจเรา วันหลังพวกเราตั้งกระทู้จะได้มีคนมาช่วยตอบนะคะ

2 ทุกคนที่ตั้งคำถาม เวลามีคนมาช่วยตอบ อย่าลืมขอบคุณนะค้า ไม่งั้นเดี๋ยวเพื่อนๆเค้าไม่มีกำลังใจตอบกันน่ะ

3 ห้ามลงโฆษณาขายของ หรือลงลิงค์ใดๆที่เกี่ยวข้อง หรือเอื้อประโยชน์ส่วนตนแม้แต่น้อย แอ๊นไม่สามารถอนุญาติแม้เพียงหนึ่งคน เพราะหากมีหนึ่งก้อจะมีสอง และก็จะเป็นปัญหาไม่จบสิ้น ขออภัยในความไม่สะดวกมากๆ ดังนั้นหากต้องการให้ข้อมูลใด หรือขายของใดๆ ช่วยลงในส่วนของ ประกาศ และโฆษณา ประจำวันค่ะ (ห้องแนะนำร้านค้า)ลงได้วันละหนึ่งครั้ง เผื่อใครเพิ่งอัพบล็อค หรือ มีเวบไซต์ใดๆที่น่าสนใจ ก็เอามาแปะบอกกันได้ที่นั่นค่ะ

4 กรุณาใช้ถ้อยคำที่สุภาพ เหมือนที่บอร์ดนี้เป็นอยู่ทุกวันนี้ดีมากๆเลย

5 หากใครฝากรูปที่ photobucket เป็นรบกวนใช้วิธีนั้นค่ะ เพราะวิธีอัพจากหน้าที่โพสปกติ รูปอาจจะหายได้ เมื่อเวลาผ่านไป และ เพราะทุกครั้งที่เพื่อนยิ่งอัพโหลดเพิ่มขึ้นด้วยวิธีปกติ แอ๊นต้องเสียตังเพิ่มค่ะ เพราะทุกวันนี้ต้องเสียค่าโปรแกรมเมอร์ ค่าโฮสเวบไซต์ซึ่งคิดตามขนาดของความจุของข้อมูลบนเวบไซต์ค่ะ จึงอยากให้ลองหัดใช้กัน เพราะถ้านานเข้าและแพงมากๆ แอ๊นคงจ่ายคนเดียวไม่ไหวและต้องเก็บค่าสมาชิกค่ะ แต่ไม่เคยคิดจะเก็บค่าสมาชิก และตั้งใจจะไม่เก็บตลอดไป จึงอยากให้ใช้วิธีฝากรูปไว้ที่อื่นกันเยอะๆค่ะ ถ้าใครทำไม่เป็นลองศึกษาดูนะคะ แอ๊นเขียนไว้อย่างละเอียดที่นี่ค่ะ http://www.siambrandname.com/modules...033b4740e00c15

6 กรุณาตั้งกระทู้ให้ตรงหมวดนะค้า อ่านดูเอาจากคำบรรยายของหน้าแรกค่ะ

ขอบคุณมากมายค่า
    Thanks boomboom=^_^=, MISSMILADABELLE, Hassa, tanktote, iloveit, Twinkle Star ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like boomboom=^_^=, nnn ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Applicot is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: กฏของการใช้เวบบอร์ด อ่านก่อนโพสค่ะ

เข้าใจแจ่มแจ้งแล้วค่ะ จากที่ได้อ่านกฏระเบียบข้างต้นโดยละเอียด
    Thanks Finaleshop ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Finaleshop is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

Default Re: กฏของการใช้เวบบอร์ด อ่านก่อนโพสค่ะ

ขอบคุณครับ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ