อยากทราบใบนี้ค่ะLV Hampstead pm แท้มั้ยค่ะ และDATECODE

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    showtime is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default อยากทราบใบนี้ค่ะLV Hampstead pm แท้มั้ยค่ะ และDATECODE

อยากทราบใบนี้ค่ะ แท้มั้ยค่ะ และDATECODE อยู่ด้านในมุมไหนค่ะ ถามเจ้าของบอกไม่มีอ่ะค่ะ รบกวนด้วยค่ะ

LV Hampstead มาพร้อมถุงผ้าและการ์ดนะคะ

milano_brand's Avatar
    milano_brand is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    milano_brand's Bank Account
    • Bank Account 1: 183X4X2X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: อยากทราบใบนี้ค่ะLV Hampstead pm แท้มั้ยค่ะ และDATECODE

ขอรายละเอียดเพิ่มครับ
    Love Love SBN
    อีกหนึ่งสิ่งที่ดี...ที่มีอยู่ในประเทศไทยของเรา

miss M is offline Citizen Member Brandname Fan

Default Re: อยากทราบใบนี้ค่ะLV Hampstead pm แท้มั้ยค่ะ และDATECODE

เราไม่เซียนมาก damier ดูอยาก และรุ่นนี้เราเคยเห็นคนถือของปลอม ปลอมกริ๊บจนน่ากลัว แต่ลองเข้าไปที่ link นีนะคะ คุณ furofmine เขียนวิธีดูไว้ละเียอด น่าจะช่วยได้ค่ะ ^^
    http://siambrandname.com/forum/showt...043855&page=20

iloveit is offline Trusted Member Master Brandname
    iloveit's Bank Account
    • Bank Account 1: 709X4X0X0X

Bangkok, Thailand
    Blog Entries
    2

กระเป๋ามี Date Code ค่ะ ของ Hampstead อยู่ด้านใน Pocket อันใหญ่ค่ะ (ในกระเป๋าจะมีซิปใหญ่ 1 ช่อง และอีกด้านเป็น pocket ใหญ่กับเล็กติดกันนะคะ)
    อยู่ตรงริมๆ รอยเย็บเลยค่ะ จะเป็นตัวปั๊มลงไปบนผ้าซับเลยอาจดูยากนิดนึง หากเห็นแล้วว่าอยู่ตรงไหนแต่อ่านเลขไม่ชัดให้ลองเอาสก๊อตเทปใสแปะทับแล้วลอกออกมาจะเห็นตัวเลขค่ะ (แปะเบาๆนะคะเดี๋ยวกระเป๋าเป็นรอยค่ะ ^ ^)

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ