กรุณาตรวจสอบ เรื่องแบน account ด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: กรุณาตรวจสอบ เรื่องแบน account ด้วยค่ะ

s-sincere is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default กรุณาตรวจสอบ เรื่องแบน account ด้วยค่ะ

ปกติแล้วใชUsername : oakanna แต่โดนแบบไป คือว่าแต้มแรกๆก็ยอมรับว่าทำผิดจริงค่ะ เรื่อลงขายผิดห้อง และไม่ได้วางป้าย
    แต่หลังๆ ก็ทำตามกฏทุกอย่างค่ะ คือขายในนี้ไม่เคยมีปัญหากับลูกค้าเลยค่ะ ไม่โกง และก็ไม่เคยโกหกลูกค้าเลย
    บางครั้งที่เกิดจากการผิดพลาดของการฝากรูป เลยทำให้รูปที่วางป้ายหายไป
    ด้วยความที่กลัวจะเปลืองเนื้อที่มากเลยถ่ายรูปรวมแล้ววางป้ายทีเดียวค่ะ

หลักๆคือ อยากขอความกรุณา ตรวจสอบการตัดแต้มของกระทูล่าสุดค่ะ
    และอยากได้account คืนมากๆเพราะมีลูกค้า คอยติดตามอยู่อ่ะค่ะ
    Like lucky13 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

oono0808 is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: กรุณาตรวจสอบ เรื่องแบน account ด้วยค่ะ

ของผมก็โดนแบนทำไรไม่ได้ id on0808 แต้มแรกๆโดนกดเพราะเบลอลงกระทุ้ผิดห้อง แต่ผ่านมาเป้นปีแต้มไม่หาย ทั้งๆที่บอก3เดือนหาย แล้วนี้แต้ม3 -5นี้โดนกดมั่วเลย อะไรไม่ได้ทำไรผิดก็โดน งงมาก แจ้งไปนานแล้วก็ไม่คืบหน้าไม่ได้รับการตอบกลับเลย
    Like lucky13 ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด