!!!!...โปรดระวัง คนขาย (บางคน) จากประสบการณ์จริง...!!!! - Page 8

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
Results 71 to 73 of 73
    cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    cherry_k's Bank Account
    • Bank Account 1: 854X1X7X0X
    • Bank Account 2: 528X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default RE: !!!!...โปรดระวัง คนขาย (บางคน) จากประสบการณ์จริง...!!!!

อยากทราบชื่อแม่ค้าคนนี้ด้วยคนค่ะ

เอาใจช่วยขอให้ได้เงินคืนนะคะ น่าจะคืนเงินให้เท่ากะที่เราจ่ายไปเนอะ ทำอย่างนี้มันเสีย
    ความรู้สึกกันมากๆเลยนะเนี่ย

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

ning is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default RE: !!!!...โปรดระวัง คนขาย (บางคน) จากประสบการณ์จริง...!!!!

ตกลงได้เงินคืนมั้ยค่ะ มาช่วยเป็นกำลังใจนะ แย่จังที่เจอแม่ค้าประเภทนี้ น่าเกลียดมากเลย ความจริงควรคืนเงินเต็มจำนวนนะ ต่อให้ของคนอื่นก้อเถอะ เพราะตัวคนขายเองไม่ลงรูปตามจริงเอง ถ้าลงรูปตามจริงคนซื้อจะได้ตัดสินใจถูกว่าจะซื้อหรือเปล่า ทำอย่างนี้แย่มากกกกก เราว่าคุณนกบอกชื่อคนขายดีกว่านะ เผื่อเพื่อนๆ คนอื่นจะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อคนแย่ๆ แบบนี้อีก ขอให้ได้เงินคืนนะคะ

tarnja's Avatar
    tarnja is offline Registered Member Brandname Fan

ทำแบบนี้ได้ไง ไม่ถูกๆ เอาใจช่วยให้ได้เงินคืนนะคะ ^_^

Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ