เสื้อซีทรูสีขาวสุดฮิต ไม่ใช่ผ้าแก้วนะคะ ผ้านิ่มๆโปร่งสบายยืดได้ freesize
พรีออเดอร์มาพันสองกว่าๆเกือบพันสาม แต่ใส่ไม่ได้ ขายไปเลย 1000 บาทถ้วนๆ
สภาพ 100% แท้แน่นอนค่ะ

อันนี้เอารูปมาจากเว็บนะคะ แบบเดียวกับในรูปเลยค่ะ

ราคานี้ยังไม่รวมส่งนะคะ
แต่ถ้าใครจะนัดรับของก็ได้ (ไม่คิดค่าส่งเพราะแวะไปอยู่แล้ว) เฉพาะวันอาทิตย์ที่ 1 เม.ย. นี้
สามารถนัดรับของที่ BTS สยาม เวลา 13.00 - 14.00 น.
หรืออาจนานกว่านั้นเพราะแวะไปทำธุระค่ะเวลาไม่แน่นอน ยังไงก็ลองโทรมาสอถามก่อนล่วงหน้าซัก 1 ชม.นะคะ
เบอร์ติดต่อรบกวนทางอีเมลล์ค่ะ prishzy@live.com