REVIEW กับสาว OVERSIZE อีกครั้ง กับ Chanel Lamb สีสันสดใสรับ Summer ค่ะ แล้วคุณจะรักหนัง Lamb ขึ้นมา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26
    PinkieLonely's Avatar
    PinkieLonely is offline Trusted Member Brandname Fan
    PinkieLonely's Bank Account
    • Bank Account 1: 698X0X1X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking REVIEW กับสาว OVERSIZE อีกครั้ง กับ Chanel Lamb สีสันสดใสรับ Summer ค่ะ แล้วคุณจะรักหนัง Lamb ขึ้นมา

สวัสดีค่ะ เพื่อน น้องๆ พี่ๆ ชาว SBN ทุกคน

ตั้งแต่รีวิวครั้งที่แล้วไป ก็ได้เกิดการแตกหน่อของน้องแนลมาเรื่อยๆ
    ทุกคนพูดถูกค่ะ พอมีใบแรกก็จะมีใบที่ สอง สาม สี่ ตามมา

พิมบอกตรงๆ พิมเลิฟแบรนด์นี้มว๊ากกกกกก หลงเสน่ห์ความคลาสสิกของตัว C ไขว้ไปเต็มๆ

เข้าเรื่องเลยค่ะ!
    เรื่องมีอยู่ว่า ตอนแรกที่เริ่มใช้ Chanel เราก็อยากได้แต่หนัง Caviar เพราะมันดูทนทาน สู้แดดสู้ลมสู้มันทุ้กอย่าง
    พิมก็ได้มาใบแรกสีดำ Maxi Caviar ซึ่งก็ใช้ตลอด เพราะน้องเค้าสวย คลาสสิกตลอดกาล
    แล้วทีนี้ก็ไปได้ยินมาว่า Lamb ใหม่ๆ เค้าทำดีนะ แข็งแรง ทนทาน ไม่เป็นรอยง่ายเหมือนแต่ก่อนแล้ว
    ไอ้เราก็ตาวาวเลยค๊าาาา เพราะเอาเข้าจริง พิมคิดว่า Lamb สวยกว่าเป็นไหนๆ
    เรียบๆ เงาๆ ยิ่งใบสีๆ นี่ยิ่งแล้วใหญ่ค่ะ เริ่ดมว๊ากกกกกก
    ก็เลยดั้นด้นค้นคว้าหาสีที่ต้องการ
    (ทุกคนคงรู้นะคะ ว่าหาน้องแนลสีๆ เนี่ย ไม่ใช่ง่ายๆเลยค่ะ)
    สรุปคือ พิมชอบสีชมพู สีม่วง สีแดง สีส้ม

เลยได้มารวมกันเป็นน้องแนลสองใบนี้

ใบแรกก่อนนะคะ
    Chanel Jumbo Lamb สี Coral Red Single Flap อะไหล่ทองด้าน
    ใบนี้สีจะออกส้มอมแดงนะคะ ก็เข้าทางค่ะ ชอบทั้งส้มทั้งแดงอยู่แล้วนิ!!
    รวมเข้ามาเป็นหนึ่งใบ ประหยัดเงินเยอะค่ะ ฮ่าๆๆ

ข้อดี
    1. สวยมาก บรรยายไม่ถูกค่ะ
    2. Single Flap เบา สบาย ใช้ง่าย
    3. อะไหล่สวยมากค่ะ
    4. เด่นมากๆ ค่ะ ถือแล้วไม่ซ้ำกะไค อิอิ
    (ปกติเดินพารากอน ถือดำคาเวียไป ก็ซ้ำไปทั่วอ่ะค่ะ ใครๆก็มี เพราะเป็นเป๋าสามัญประจำบ้าน)

ข้อเสีย
    1. เลอะง่ายค่ะ แต่ก็เป็นปกติของกระเป๋าสีๆ อยู่แล้วไม่ว่าหนังอะไรก็เป็นค่ะ
    2. ทำให้คนมองมากเกินไป ฮ่าๆๆๆ
    3. (คนแอบซุบซิบว่าของปลอมป่าว เพราะหน้าพิมออกแนว Maid พม่า เบาๆ 555+)

ใบที่สอง
    Chanel Jumbo สีม่วงอมชมพู Double Flap อะไหล่เงิน
    ((ใครทราบชื่อสีบอกพิมหน่อยนะคะ พิมจำไม่ได้))
    อีกแล้วค่ะ พิมชอบทั้งสีม่วง และ สีชมพู ใบนี้ตอบโจทย์เลยค่ะ
    มันคือโชคดีของพิมจริงๆ อิอิ

ข้อดี
    1. สวยมว๊ากกกกกกกกกกกกกกก
    2. อยู่ทรงตลอดเวลาค่ะ double flap เค้าเริ่ด
    3. เด่นอีกค่ะ เด่นแล้วเด่นอีก เห็นมาแต่ไกลเลยจริงๆ
    4. เป็น lamb ใหม่นะคะ แข็งแรง ทนทาน อิอิ

ข้อเสีย
    1. คนมองเยอะเกินค่ะ กลัวโดนชมว่าไม่เหมาะกะตัวเอง ฮ่าๆๆ

บางทีพิมก็เลือกไม่ถูกว่าจะถือใบไหน ถือมันครั้งละสองใบเลยได้ไหมคะ? ฮ่าๆๆ

แถมนิดหน่อยค่ะ
    คือตอนนี้พิมก็เพิ่งจะรู้ตัวเหมือนกันนะคะ ว่าบ้า Chanel ไปเป็นที่เรียบร้อย
    หันไปทางไหนก้มีแต่ตัว Cไขว้ กันให้พลิ่บ
    ไม่ใช่เพียงน้องเป๋านะคะ
    ยังมีครีมทางหน้า น้ำยาเข็ดหน้า เซรั่ม เสปร์ย
    แป้งผสมรองพื้น บรัชออน อายชาโด้ ลิปสติก อายลายเนอร์ มาสคาร่า
    แว่นกันแดด ต่างหู นาฬิกา ฯลฯ ที่ไม่ได้เอามายัดไว้ในรูปอีก
    ก็คนมันหลงรักไปแล้ว เค้าจะขายอะไร พิมก็จะซื้อให้หมด ฮ่าๆๆ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ และขอโทษถ้าพิมพูดอะไรผิดไปมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Ubonratchathani

Default Re: REVIEW กับสาว OVERSIZE อีกครั้ง กับ Chanel Lamb สีสันสดใสรับ Summer ค่ะ แล้วคุณจะรักหนัง Lamb ขึ้นมา

อ่านรีวิวของคุณพิมไปยิ้มไปค่ะ รีวิวได้น่ารักมากกกก คุณพิมดูอารมณ์ดีมากค่ะ
    ชอบแก้มเป็นพวง 2 ข้างของคุณพิมม้ากมากค่ะ มันสวยพอๆ กับหนัง lamb ของ chanel เลยนะค้า ^__^ (สงสัยเพราะเครื่องสำอางของ chanel ด้วย อิอิ)

Chanel เค้ามีคุณสมบัติเหมือนยาเสพติดค่ะ คือ ถ้าเคยได้แล้ว จะอยากได้อีก และมากขึ้นเรื่อยๆ แม้จะแพ้งงงงงงง เจอกับตัวเองมาแล้วเหมือนกันค่า 5555
    เป๋าสวยสีบาดใจทั้งสองใบเลยนะคะ ยอมรับว่า lamb เค้าสวยกว่า caviar จริง แต่ก็แอบกลัวรักษายากอยู่ดี แหะ แหะ
    Like iampunpun, PlaGrimm, makeberry, PinkieLonely ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

PinkieLonely is offline Trusted Member Brandname Fan

Default Re: REVIEW กับสาว OVERSIZE อีกครั้ง กับ Chanel Lamb สีสันสดใสรับ Summer ค่ะ แล้วคุณจะรักหนัง Lamb ขึ้นมา

Quote Originally Posted by แม่ลูกสอง ก็สวยได้ View Post
    อ่านรีวิวของคุณพิมไปยิ้มไปค่ะ รีวิวได้น่ารักมากกกก คุณพิมดูอารมณ์ดีมากค่ะ
    ชอบแก้มเป็นพวง 2 ข้างของคุณพิมม้ากมากค่ะ มันสวยพอๆ กับหนัง lamb ของ chanel เลยนะค้า ^__^ (สงสัยเพราะเครื่องสำอางของ chanel ด้วย อิอิ)

Chanel เค้ามีคุณสมบัติเหมือนยาเสพติดค่ะ คือ ถ้าเคยได้แล้ว จะอยากได้อีก และมากขึ้นเรื่อยๆ แม้จะแพ้งงงงงงง เจอกับตัวเองมาแล้วเหมือนกันค่า 5555
    เป๋าสวยสีบาดใจทั้งสองใบเลยนะคะ ยอมรับว่า lamb เค้าสวยกว่า caviar จริง แต่ก็แอบกลัวรักษายากอยู่ดี แหะ แหะ
    พิมนั่งคิดไปคิดมา ถ้า Chanel ทำรถ ก็คงซื้อมาขับด้วยซักคัน มันเหมือนยาเสพติดจริงๆ ค่ะ ฮ่าๆๆ
    รวมรีวิวน้อยๆ ของหนู
    น้องเป๋างามๆ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1905488
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2049067

วิธีการทำความสะอาด COWHIDE
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2053083

อาหารเด็ดๆ
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=201348

PitchaPloy is offline Citizen Member Newbie Brandname

น่ารักมากทั้งคุณพิมและกระเป๋าเลยค่ะ
    Thanks PinkieLonely ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Tom & Jerry is offline Senior Member Brandname Fan

ตามคุณแม่ลูกสองมาชมรีวิวคุณพิมด้วยคนนะคร๊า

เชื่อยังค๊าว่ามีใบแรกเดี๋ยวก็มีใบสอง สาม สี่ ตามมา

55555555555 มันเป็นสิ่งเสพติดอย่างคุณโอ๋ว่าจริงๆ ค่า

น้องเป๋าสีน่ารักทั้งสองใบเลยค่า

ขอบคุณสำหรับรีวิวน่ารักๆนะคร๊า

จะรอติดตามตอนต่อไปคราวหน้านะจ๊ะ อิอิ

Thanks PinkieLonely ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

somethingsweet is offline Trusted Member Master Brandname
    somethingsweet's Bank Account
    • Bank Account 1: 154X3X3X7X

เป็นรีวิวที่น่ารักมากๆๆค่ะ กระเป๋าทั้ง2ใบสีสดและสวยเหมาะกับเจ้าของกระทู้มากๆค่ะ ดูแล้วมีความสุขค่ะ

ppinKyy's Avatar
    ppinKyy is offline Registered Member Brandname Fan

สีเริ่ดมากกกกกกกกค่ะ คุณเจ้าของกระทู้ก็น่ารักเช่นกัน ยินดีด้วยจ้าา

* ใครจะมองว่าเป็นของปลอมก็ช่างเค้าเถอะค่ะ เพชรก็เป็นเพชรอยู่วันยันค่ำ อย่าได้แคร์ อิอิ

.
    *
    .*.*.*.*.*.
    .*.*.*.*.*.*
    .

Quote Originally Posted by ppinKyy View Post
    สีเริ่ดมากกกกกกกกค่ะ คุณเจ้าของกระทู้ก็น่ารักเช่นกัน ยินดีด้วยจ้าา

* ใครจะมองว่าเป็นของปลอมก็ช่างเค้าเถอะค่ะ เพชรก็เป็นเพชรอยู่วันยันค่ำ อย่าได้แคร์ อิอิ
    หน้าไม่ให้แต่ใจรักค่ะ ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by somethingsweet View Post
    เป็นรีวิวที่น่ารักมากๆๆค่ะ กระเป๋าทั้ง2ใบสีสดและสวยเหมาะกับเจ้าของกระทู้มากๆค่ะ ดูแล้วมีความสุขค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by Tom & Jerry View Post
    ตามคุณแม่ลูกสองมาชมรีวิวคุณพิมด้วยคนนะคร๊า

เชื่อยังค๊าว่ามีใบแรกเดี๋ยวก็มีใบสอง สาม สี่ ตามมา

55555555555 มันเป็นสิ่งเสพติดอย่างคุณโอ๋ว่าจริงๆ ค่า

น้องเป๋าสีน่ารักทั้งสองใบเลยค่า

ขอบคุณสำหรับรีวิวน่ารักๆนะคร๊า

จะรอติดตามตอนต่อไปคราวหน้านะจ๊ะ อิอิ

ติดงอมแงมแบบฉุดไม่อยู่เลยค่ะ > <

Quote Originally Posted by PitchaPloy View Post
    น่ารักมากทั้งคุณพิมและกระเป๋าเลยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    รวมรีวิวน้อยๆ ของหนู
    น้องเป๋างามๆ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=1905488
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2049067

วิธีการทำความสะอาด COWHIDE
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2053083

อาหารเด็ดๆ
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=201348

Oh_Gussy's Avatar
    Oh_Gussy is offline Senior Member Brandname Fan

น่ารักทั้งคนและกระเป๋าเลยค่ะ สวยมากๆๆ

myprimmy's Avatar
    myprimmy is offline Trusted Member Master Brandname
    myprimmy's Bank Account
    • Bank Account 1: 074X0X0X5X

ความสุขล้นกระทู้เลยค่ะ ไว้มาreviewอีกนะคะ อยากกดlikeให้สักร้อยที
    LOVE LOVE LOVE THANKS THANKS THANKS SBN SBN SBN SO MUCH

Page 1 of 3 123 LastLast
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ