สอบถามค่ะ เรื่องการถ่ายรูป แต่สมัครไปแล้ว

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    zynkonic is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สอบถามค่ะ เรื่องการถ่ายรูป แต่สมัครไปแล้ว

คือ ได้ทำการสมัครไปแล้วค่ะ แต่รูปหน้าตรง ไม่ได้เขียนแผ่นกระดาษ ในรูป ตอนนี้ อยุ่ในช่วงระหว่างการรอ ค่ะ เป็น คิว ที่ 1888 ถ้าอยากจะแก้ไข ต้องทำอย่างไรค่ะ แต่ตอนนี้ ทางแอดมิน ยังไม่มีการแจ้งอะไรมค่ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default Re: สอบถามค่ะ เรื่องการถ่ายรูป แต่สมัครไปแล้ว

Quote Originally Posted by zynkonic View Post
    คือ ได้ทำการสมัครไปแล้วค่ะ แต่รูปหน้าตรง ไม่ได้เขียนแผ่นกระดาษ ในรูป ตอนนี้ อยุ่ในช่วงระหว่างการรอ ค่ะ เป็น คิว ที่ 1888 ถ้าอยากจะแก้ไข ต้องทำอย่างไรค่ะ แต่ตอนนี้ ทางแอดมิน ยังไม่มีการแจ้งอะไรมค่ะ
    หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับสถาณะ TM สามารถแจ้ง ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้นๆ ได้ในห้อง
    สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบในแต่ละกรณีจะได้ดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป
    ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.