>>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: >>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<

Lil_J's Avatar
    Lil_J is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default >>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<

ก่อนอื่น ต้องขอออกตัวก่อนว่า ไม่เคยจะรีวิวอะไรกับเค้าเลย
    เคยเข้ามาขายไก่กา และถามนู่นนี่นั่นเฉยๆ นานหลายปีแล้ว
    ชอบเข้ามาดูเป็นส่วนใหญ่ค่ะ ส่วนใหญ่จะดูห้อง Hi-end เพราะมีแพลนใหญ่ 555
    เลยต้องเก็บข้อมูลมากหน่อยค่ะ

ครั้งนี้ขอเอา แว่นที่คุณสามีแอบไปซื้อมาโชว์ตัวนิดนึงก่อน
    แอบบ่นงุบงิบไปแล้ว เพราะเป็นคนไม่ชอบแว่นค่ะ แหะๆ
    แต่สำหรับคนที่ชอบ หรือกำลังจะสอยสักอัน หวังว่ารีวิวนี้คงเป็นประโยชน์ในการตัดสินใจค่ะ
    ปล* อันที่จริง เค้าก็คงจะมีกันทั่วเมืองแล้ว แต่แฟนเราเพิ่งจะเห่อมากกว่า 555
    คนขาไดันเขีไนพศ เป็นปีนี้ จริงๆ สอยมาปีที่แล้ว -_-
    ดูกันเลยค่ะ ถ้าผญ ใช้จะเหมาะไหมไม่รู้แฮะ

นายแบบนอนอุตุอยู่ วันนี้เกงานเพราะไม่สบาย เลยไม่มีภาพใส่ให้ชมเลย
    ^^

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ
    ไม่มีงานใดต่ำ หากทำด้วยใจสูง

voodoo16 is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: >>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<

สวย ทัน ใช้ดี ราคาเบาๆ
    คุ้มแน่นอนค่ะ รุ่นนี้เราว่าผู้หญิงก็ใส่สวยไม่แพ้คุณผู้ชายเลยค่า
    Thanks Lil_J ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Lil_J's Avatar
    Lil_J is offline Registered Member Newbie Brandname

Default Re: >>หนุ่มๆ เชิญทางนี้จ้า review ครั้งแรกกับการลงทุนเบาๆ ครั้งล่าสุดของคุณสามีค่ะ<<

ดั้งไม่รอดค่ะ 5555 ลองแล้ว วางเลย ^^* แต่รุ่นนี้เริ่มเกลื่อนมากแล้วค่ะ เจอคนใส่เต็มเลย -_-
    ไม่มีงานใดต่ำ หากทำด้วยใจสูง

JJberry's Avatar
    JJberry is offline Trusted Member Newbie Brandname
    JJberry's Bank Account
    • Bank Account 1: 475X3X1X0X
    • Bank Account 2: 074X9X9X2X

ไม่ชอบใส่แว่นเหมือนกันค่ะ แต่ชอบซื้อ ๕๕๕ อันนี้เราว่าถ้าสาวเปรี้ยวๆ ทาปากสีแรงๆ ก็เกิดอยู่นะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ