มาทำความรู้จัก Mulberry Del Rey กันค่ะ :)))) - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13
    don't be evil's Avatar
    don't be evil is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: มาทำความรู้จัก Mulberry Del Rey กันค่ะ :))))

ตามอ่านจากหลายๆ บล็อก ว่ากันว่าทาง Mulberry กำลังปั้นกระเป๋ารุ่น Del Rey เพื่อให้เป็น IT Bag เหมือน Alexa ด้วย

Del Rey จะวางจำหน่ายในคอลเลกชั่นหลัก ปลายเดือนพฤษภาคม 2012
    Del Rey และ Del Rey โอเว่อร์ไซส์ จะวางจำหน่ายในแคทวอล์กคอลเลกชั่น กันยายน 2012

credit: google, Mulberry.com

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านมาชมนะคะ หวังว่าจะทำให้เพลิดเพลินกันได้ไม่มากก็น้อย

Pruksa Jewelrize is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: มาทำความรู้จัก Mulberry Del Rey กันค่ะ :))))

ว้าวว มีคนดังถือเยอะแยะ Mulberry Del Rey นี้ก็ถือเป็นแบรนด์ในดวงใจเราเหมือนกันค่ะ

ปล.ชอบ MV Born to die เหมือนกันเลยค่ะ
    ส่วนผสมของน้ำเสียง นักร้อง นักแสดง เนื้อเรื่องใน mv โทนภาพและแสง
    ออกมาลงตัวสวยงามมากๆ เป็นงานศิลปะชั้นดีอีกชิ้นหนึ่งเลยทีเดียว

เครื่องประดับ คริสตัส นึกถึง Jewelrize
    http://www.facebook.com/Jewelrizeforyou

น้องปรุ is offline Trusted Member Brandname Fan
    น้องปรุ's Bank Account
    • Bank Account 1: 664X3X5X3X

คล้าย speedy เลยค่ะ

Page 2 of 2 FirstFirst 12