การแจ้งปัญหาภายในเว็บบอร์ด - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 27 of 27
    nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool Re: การแจ้งปัญหาภายในเว็บบอร์ด

ขออนุญาติตอบแทน admin
    ที่ว่าโพสท์ขายสินค้าไม่ได้ น่าจะเป็นห้อง SBN town ใช่ไหมคะ
    ถ้าเป็นห้องนี้ น่าจะเพราะสถานะของคุณในห้องนั้น ยังไม่ได้ปรับเป็น CM ต้องแจ้งปัญหาที่ห้องนี้ค่ะ
    สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by nunu_nuch View Post
    เราเป็น citizen Member ก็โพสขายสินค้าไม่ได้เช่นกันค่ะ

may_inbrand is offline Trusted Member Newbie Brandname
    may_inbrand's Bank Account
    • Bank Account 1: 693X1X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: การแจ้งปัญหาภายในเว็บบอร์ด

ช่วยด้วยคะ โพสขายของไม่ได้เลยคะ พอกดปุ่ม post new thread ก็ขึ้น 502 bad gateway คะ ต้องแก้ไขยังงัยคะ รบกวนด้วยคะ ร้อนใจมากคะ

Brandream is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Brandream's Bank Account
    • Bank Account 1: 137X1X6X3X

Default รบกวนช่วยตรวจสอบครับ ใช้Browser Chrome ไม่สามารถโพสกระทู้ในห้องซื้อขาย Hiend ได้ครับ ขอบคุณครับ

รบกวนช่วยตรวจสอบครับ log in:brandream ใช้Browser Chrome ไม่สามารถโพสกระทู้ในห้องซื้อขาย Hiend ได้ครับ พอกดโพสมีอาการหน้าเพจค้างไปเลยครับ
    แต่สามารถโพสในห้องอื่นๆได้ตามปกติครับ ขอบคุณครับ

RATIS's Avatar
    RATIS is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    RATIS's Bank Account
    • Bank Account 1: 390X1X1X6X

Exclamation ลงขายของไม่ได้ค่ะ เป็นมาหลายวันแล้ว

ลงขายของใน hi street ไม่ได้ รบกวนด้วยนะคะ

เป็นหลายวันแล้ว ลงแล้วค้างบ้าง ขึ้น error บ้าง

jane2518 is offline Trusted Member Master Brandname
    jane2518's Bank Account
    • Bank Account 1: 373X0X4X0X

Default Re: ตั้งกระทู้ไม่ได้

สวัสดี คะ เป็น TM แต่มีปัญหาไม่สามมารถ post ลงขายของในห้อง HI street ได้ พอกด Post new thread ก็จะขึ้นข้อความว่า 502 bad geteway โพสไม่ได้ตั้งวันที่ 1-10-15 และพอเข้าไปดูในกระทู้ที่ลงขายล่าสุดก็จะเด้งกลับมาที่หน้าห้องซื้อขาย Hi street ค่ะ ไม่สามารถโพสลงขายของได้ ร

รบกวนทีมงานช่วยชี้แนะหรือตรวจสอบให้ด้วยนะค่ะ

BORNBRAND is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    BORNBRAND's Bank Account
    • Bank Account 1: 405X4X8X7X

Default Re: ตั้งกระทู้ไม่ได้

กดตั้งกระทู้ใหม่ ไม่ได้ทุกห้องเลยคะ

ขึ้นว่า 502 Bad Gateway
    nginx/1.1.19

แก้ไขอย่างไร ได้บ้างคะ

ขอบคุณมากค่า

RATIS's Avatar
    RATIS is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    RATIS's Bank Account
    • Bank Account 1: 390X1X1X6X

Thumbs up วิธีแก้ปัญหาลงขายไม่ได้ (แบบของเรานะคะ)

วิธีแก้ปัญหาในแบบของเรา

ปกติเราลงขาย เราจะก๊อบปี้กระทู้เก่า มาแปะในกระทู้ใหม่

ข้อมูลของเราเยอะค่ะ ><" พอมีปัญหาลงขายไม่ได้

เป็นหลายวัน เราก็พยายามทุกวัน แล้วก็มาพบวิธีแก้จากที่

ลองผิดลองถูก คือ ...

วิธีกระทู้ใหม่ ค่อยๆก๊อบปี้ ข้อมูลเก่าทีละน้อยๆ ค่ะ

ลงแล้ว มาแก้ไขข้อมูล เพิ่มวันละนิด ละหน่อย ก็จะหาย

ลงขายได้ปกติ

ลองดูนะคะ เราใช้วิธีนี้ แก้ปัญหาของเราได้ ^__^

Page 3 of 3 FirstFirst 123