(^.^) เเนะนำวิธีการตรวจสอบกระเป๋า LV ว่าด้วยเรื่องการดูตำเเหน่ง Date Code ของเเท้กันนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    natpapat313's Avatar
    natpapat313 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    natpapat313's Bank Account
    • Bank Account 1: 662X1X7X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face (^.^) เเนะนำวิธีการตรวจสอบกระเป๋า LV ว่าด้วยเรื่องการดูตำเเหน่ง Date Code ของเเท้กันนะคะ

เรียนพี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกที่น่ารัก เเละผู้ที่สนใจในกระเป๋า LV ทุกท่านนะคะ

>> พอดีหล้าเป็นคนนึงที่ชื่นชอบกระเป๋า LV มากจริงๆ อาจจะเนื่องด้วยความคลาสสิค / Hand Made / เเละราคาพอเอื้อมถึง...อิอิ

จึงได้พยายามศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับกระเป๋าเเบรนด์นี้รวมถึงวิธีการตรวจสอบกระเป๋าว่าเเท้หรือปลอมมาโดยตลอดค่ะ

>> วันนี้ได้มาSearch เจอLink ข้อมูลเกี่ยวกับ ตำเเหน่งของ Date Code ของกระเป๋า LV เเต่ละรุ่นคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจได้บ้างคะ
    จึงได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ในห้องนี้เป็นครั้งเเรกนะคะ หากผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

หมายเหตุ : ขออนุญาติลง Link ดังกล่าวไว้เพื่อใช้ศึกษาข้อมูลตำเเหน่งDate Code ของกระเป๋าLV เเต่ละรุ่นเท่านั้นนะคะ

http://forum.purseblog.com/date-code...ns-183525.html

โดยข้อมูลใน Link ดังกล่าวนี้สามารถใช้ตรวจสอบกระเป๋า LV ได้หลายรุ่นเรยนะค่ะ (Credit ข้อมูลจาก TPF ค่ะ)

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ใน SBN เเห่งนี้เป็นอย่างยิ่งนะคะ (^.^)
    Last edited by natpapat313; 23-11-12 at 19:41. Reason: Update รายละเอียดข้อมูลค่ะ
    Thanks annie125, Tukkynoy, milano_brand, PPPLE ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like yingyinga ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

PPPLE's Avatar
    PPPLE is offline Trusted Member Brandname Fan
    PPPLE's Bank Account
    • Bank Account 1: 758X7X7X3X
    • Bank Account 2: 095X0X4X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Thumbs up Re: (^.^) เเนะนำวิธีการตรวจสอบกระเป๋า LV ว่าด้วยเรื่องการดูตำเเหน่ง Date Code ของเเท้กันนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เปนประโยชน์มากๆค่ะ
    Thanks natpapat313 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

chawha is offline Member Newbie Brandname

Default Re: (^.^) เเนะนำวิธีการตรวจสอบกระเป๋า LV ว่าด้วยเรื่องการดูตำเเหน่ง Date Code ของเเท้กันนะคะ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ มีประโยชน์มากๆเลยจ้า
    Thanks natpapat313 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้