[เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 43
    tweetyth is offline Senior Member Brandname Fan
    tweetyth's Bank Account
    • Bank Account 1: 637X0X4X7X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: อัพเดทความความเคลื่อนไหว เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification

ขอถามด้วยคนคะ ตอนนี้ post ห้อง hi street ไม่ได้ ไม่ได้ post มาระยะนึงคะ กลับมา post ไม่ได้ซะแล้ว รบกวนแนะนำด้วยคะ ทำะไรผิดไม่รู้ตัวป่าวไม่ทราบคะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Cool Re: อัพเดทความความเคลื่อนไหว เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification

ขออนุญาติตอบแทน admin คุณต้องทำการสมัครเป็น cm หรือ tm ก่อน เนื่องจาก SBN เริ่มบังคับใช้นโยบาย "สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

ทั้งนี้สามารถอัพโหลดไฟล์สมัครได้ที่นี่ http://siambrandname.com/forum/trustreg.php

Quote Originally Posted by tweetyth View Post
    ขอถามด้วยคนคะ ตอนนี้ post ห้อง hi street ไม่ได้ ไม่ได้ post มาระยะนึงคะ กลับมา post ไม่ได้ซะแล้ว รบกวนแนะนำด้วยคะ ทำะไรผิดไม่รู้ตัวป่าวไม่ทราบคะ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

netcha is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

Thumbs up Re: [เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว

อยากทราบเหมือนกันค่ะ
    เกี่ยวกับการpostแล้วจะขึ้นตรงไหนเราจะดูอย่างไง
    ขอแบบละเอียดนะค่ะ มือใหม่จริงๆๆๆ
    Last edited by netcha; 11-05-14 at 21:03.

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: [เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว

ขออนุญาติตอบแทน admin นะคะ

โดยรวมคุณดูห้องต่างๆที่จะสามารถ Post ได้ที่หน้ารวมของ SBN >> http://siambrandname.com/forum/forum.php?

หากต้องการ post ขายของห้อง HI-end ก็ที่ลิงค์นี้ >> http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=8
    หากต้องการ post ขายของห้อง HI-street ก็ที่ลิงค์นี้ >> http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=9

ส่วนห้องอื่นๆ ลองอ่านรายละเอียดตามลิงค์แรกนะคะ

Quote Originally Posted by netcha View Post
    อยากทราบเหมือนกันค่ะ
    เกี่ยวกับการpostแล้วจะขึ้นตรงไหนเราจะดูอย่างไง
    ขอแบบละเอียดนะค่ะ มือใหม่จริงๆๆๆ
    Thanks siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Mikachan_S is offline Citizen Member Newbie Brandname

Default Re: [เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว

เราเพิ่งเข้ามาใช้งานได้สองวัน พยายามตั้งกระทู้ กด post new tread แล้วกด submit แต่ปรากฏว่ากระทู้ไม่ขึ้นเลยค่ะ เรางงมาก
    รบกวนแอดมินช่วยเช็คให้ทีได้มั้ยคะ เราเป็นสมาชิกแบบ CM ค่ะ
    Last edited by Mikachan_S; 17-05-14 at 21:47.

Cool Re: [เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว

ขออนุญาติตอบแทน admin ที่บอกว่า post ไม่ได้ คือห้อง SBN town หรือเปล่า
    ถ้า ใช่ แสดงว่าสถานะสมาชิก ยังไม่ได้ปรับ ต้องแจ้งที่กะทู้นี้ว่าสถานะในห้อง SBN Town ยังไม่ปรับเป็น CM จึงทำให้โพสท์ขายไม่ได้ค่ะ >>
    สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

Quote Originally Posted by Mikachan_S View Post
    เราเพิ่งเข้ามาใช้งานได้สองวัน พยายามตั้งกระทู้ กด post new tread แล้วกด submit แต่ปรากฏว่ากระทู้ไม่ขึ้นเลยค่ะ เรางงมาก
    รบกวนแอดมินช่วยเช็คให้ทีได้มั้ยคะ เราเป็นสมาชิกแบบ CM ค่ะ
    Thanks PII3ERRY, Mikachan_S ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Mikachan_S is offline Citizen Member Newbie Brandname

Default Re: [เกี่ยวกับเครื่องมือ SBN Notification] คู่มือการใช้งาน + สอบถาม และ แจ้งปัญหา + อัพเดทความเคลื่อนไหว

โพส์ในห้องซื้อขายค่ะ สรุปคือต้องแจ้งใช่ปะคะ

ห้องซื้อขาย มี 3 ห้อง คือ Hi-end, Hi-street, SBN Town ไม่เหมือนกันค่ะ
    หากในห้อง SBN Town คุณ post ไม่ได้ แสดงว่าสถานะสมาชิกยังไม่ปรับ
    แต่ถ้าห้อง hi-end หรือ hi-street คุณน่าจะ Post ได้ปกติ เพราะวันที่ 16 พค. ยังเห็น Post ที่ห้อง hi-street ได้
    ตามลิงค์ที่คุณ Post ไว้นี้ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3117873
    ปล-จริงๆแล้ว chloe ต้อง post ในห้อง hi-end ไม่ใช่ hi-street ต้องห้องนี้นะคะ http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=8
    เห็นมีเพื่อนๆโหวตตัดแต้มคุณอยู่ รีบ edit ลบดีกว่าค่ะ รวมถึงป้ายชื่อต้องใส่ชื่อ Mikachan_s @SBN นะคะ ใส่แค่ line กับเบอร์โทร ก้ผิดกฎค่ะ

Quote Originally Posted by Mikachan_S View Post
    โพส์ในห้องซื้อขายค่ะ สรุปคือต้องแจ้งใช่ปะคะ
    Last edited by nucha; 18-05-14 at 12:47.
    Thanks Mikachan_S ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

ยังหากระทู้ตัวเองไม่เจอเลย แต่ขอบคุณมากที่แจ้งเรื่องรูปนะคะ เดี๋ยวถ่ายป้ายชื่อใหม่ค่ะ
    Thanks Angkinan ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

fangus is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

Default รบกวนทีค่ะเป็น CM ใหม่ค่ะ

รบกวนทีค่ะพอดีจะลงสินค้าที่ห้อง ไฮเอนด์ แต่หาคำที่จะตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได้เลยค่ะ
    Like ic_oracle ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast

Comments from Facebook