Review LV Emilie wallet ( Damier ebene ) หลงรักเลย! <3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Review LV Emilie wallet ( Damier ebene ) หลงรักเลย! <3

AORRI is offline Registered Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    อ.เมือง,นนทบุรี

Thumbs up Review LV Emilie wallet ( Damier ebene ) หลงรักเลย! <3

สวัสดีค่า เพิ่งรีวิวครั้งแรกนะคะ
    วันนี้จะรีวิว LV Emilie wallet Damier ebene ค่ะ
    เห็นว่าเพิ่งออกมาใหม่ได้ไม่กี่เดือน แต่ส่วนตัวอ้อชอบมากเลยค่ะ

ที่จริง Emilie wallet มีออกมาแบบ Monogram นานแล้วนะคะ
    แต่ที่ไม่ได้ซื้อเพราะกระดุมมันจะเป็นสีๆ ค่ะ มีสีแดง น้ำเงิน เขียว ซึ่งอยากได้เป็นสีทองๆ คลาสสิคๆมากกว่า

ในที่สุดแบบ Damier ก็ออกมา และตัดสินใจซื้อทันทีค่ะ 5555 >_<

มาเริ่มกันค่ะ

อันนี้จะมาพร้อมถุงผ้า กล่องลิ้นชักนะคะ

มี Louis Vuitton 3 จุดนะคะสำหรับข้างหน้า บนลายมี 2 แล้วก็กระดุมอีก 1 ^^

เปิดมาก็น่ารักค่ะ มีที่ใส่การ์ด 4 อัน สำหรับอ้อว่ามันโอเคนะคะ ใส่พอสำหรับบัตรสำคัญๆ
    (รูปใหญ่ไปป่าวคะ ไม่รู้จะแก้ยังไงดี ^^')

แต่จุดที่ชอบมากกกกก ที่สุดเลยคือ จะมีช่องที่ใหญ่มากๆ ใส่ไอโฟนเข้าไปแล้วยังเหลือๆค่ะ
    แถมสามารถปิดได้โดยไม่ต้องใช้แรงดึงเลย ใส่ได้สบายๆ ถือเป็นคลัชไปงาน อันเดียวอยู่ค่ะ
    ช่องใส่เหรียญ ใหญ่ขั้นสุด ช่องใส่แบงค์ก็ลึกและใหญ่ค่ะ ตอนนี้ใส่ไว้ 170 บาทค่ะ :P 555555

สำหรับการ์ด บัตรลด สลิป ที่อาจมีอยู่มากมาย ก็มีช่องเล็กๆข้างหลังให้ใส่กันได้อีก
    เรียกว่ามีอะไรเอามาให้หมดเถอะค่ะ ศรีทนได้ *0*

สุดท้ายนี้จะบอกว่า เป็น long wallet ที่ชอบที่สุดค่ะ แถมยังไม่แพงเกินไป
    หิ้วกันราวๆ 14,000 -15,000 ซึ่งจากที่เดาไว้แต่แรกน่าจะแพงกว่านี้ค่า เริ่ดมากกก

อันนี้เป็นรูปช่องซิปนะคะ แล้วก็ตอนปิด ใส่ไอโฟน(ที่ใส่เคส) อยู่ด้วยนะคะ ไม่เสียรูปเลย

เดี๋ยวไว้อันหลังจะมารีวิวอีกนะค๊า ^__^

ขอบคุณทุกคนที่มาดูค่าาา
    Thanks crazyjigsaw, Tasanee, shion, princessnok ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like princessnok, jaiko, digital_blizzard, soyujang, DOUGIE, me_mine_gift ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Tom & Jerry is offline Senior Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: Review LV Emilie wallet ( Damier ebene ) หลงรักเลย! <3

กระเป๋าเวิร์คดีค่ะ

คุ้มค่าสมราคา

ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคร้า

Like AORRI ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Pretty2011 is offline Citizen Member Newbie Brandname

Default Re: Review LV Emilie wallet ( Damier ebene ) หลงรักเลย! <3

ขอบคุณค่า ชอบมากค่ ใช้รุ่นนี้อยู่ค่ะ
    สรุปว่า หลังจากใช้แล้ว กระเป่าสตางค์ เป็นอะไรที่คุ้มมาก ค่ะ
    ใช้ทุกวัน สำหรับใบใหญ่ที่เราหิ้ว ไปมา อาจจะเปลี่ยน แบบบ้างค่ะ แต่ว่า กระเป่าสตางค์ ไม่เคยเปลี่ยนเลยค่ะ
    ขอบคุณ SBN ด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by AORRI View Post
    สวัสดีค่า เพิ่งรีวิวครั้งแรกนะคะ
    วันนี้จะรีวิว LV Emilie wallet Damier ebene ค่ะ
    เห็นว่าเพิ่งออกมาใหม่ได้ไม่กี่เดือน แต่ส่วนตัวอ้อชอบมากเลยค่ะ

ที่จริง Emilie wallet มีออกมาแบบ Monogram นานแล้วนะคะ
    แต่ที่ไม่ได้ซื้อเพราะกระดุมมันจะเป็นสีๆ ค่ะ มีสีแดง น้ำเงิน เขียว ซึ่งอยากได้เป็นสีทองๆ คลาสสิคๆมากกว่า

ในที่สุดแบบ Damier ก็ออกมา และตัดสินใจซื้อทันทีค่ะ 5555 >_<

มาเริ่มกันค่ะ

อันนี้จะมาพร้อมถุงผ้า กล่องลิ้นชักนะคะ

มี Louis Vuitton 3 จุดนะคะสำหรับข้างหน้า บนลายมี 2 แล้วก็กระดุมอีก 1 ^^

เปิดมาก็น่ารักค่ะ มีที่ใส่การ์ด 4 อัน สำหรับอ้อว่ามันโอเคนะคะ ใส่พอสำหรับบัตรสำคัญๆ
    (รูปใหญ่ไปป่าวคะ ไม่รู้จะแก้ยังไงดี ^^')

แต่จุดที่ชอบมากกกกก ที่สุดเลยคือ จะมีช่องที่ใหญ่มากๆ ใส่ไอโฟนเข้าไปแล้วยังเหลือๆค่ะ
    แถมสามารถปิดได้โดยไม่ต้องใช้แรงดึงเลย ใส่ได้สบายๆ ถือเป็นคลัชไปงาน อันเดียวอยู่ค่ะ
    ช่องใส่เหรียญ ใหญ่ขั้นสุด ช่องใส่แบงค์ก็ลึกและใหญ่ค่ะ ตอนนี้ใส่ไว้ 170 บาทค่ะ :P 555555

สำหรับการ์ด บัตรลด สลิป ที่อาจมีอยู่มากมาย ก็มีช่องเล็กๆข้างหลังให้ใส่กันได้อีก
    เรียกว่ามีอะไรเอามาให้หมดเถอะค่ะ ศรีทนได้ *0*

สุดท้ายนี้จะบอกว่า เป็น long wallet ที่ชอบที่สุดค่ะ แถมยังไม่แพงเกินไป
    หิ้วกันราวๆ 14,000 -15,000 ซึ่งจากที่เดาไว้แต่แรกน่าจะแพงกว่านี้ค่า เริ่ดมากกก

อันนี้เป็นรูปช่องซิปนะคะ แล้วก็ตอนปิด ใส่ไอโฟน(ที่ใส่เคส) อยู่ด้วยนะคะ ไม่เสียรูปเลย

เดี๋ยวไว้อันหลังจะมารีวิวอีกนะค๊า ^__^

ขอบคุณทุกคนที่มาดูค่าาา

crazyjigsaw's Avatar
    crazyjigsaw is offline Trusted Member Master Brandname
    crazyjigsaw's Bank Account
    • Bank Account 1: 095X2X2X0X
    • Bank Account 2: 494X1X7X3X
    • Bank Account 3: 047X9X4X9X
    • Bank Account 4: 209X0X6X6X

เสียสละเพื่อชุมชน

Bangkok, Thailand

ขอบคุณมากนะคะ เพราะรีวิวนี้ เราเลยได้ LV Emilie wallet ใหม่มาครอบครองแล้ว

อดใจไม่ไหวจริงๆค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ