>>>> สอบถามเกี่ยวกับ code ของกระเป๋าสีgraphite หน่อยคะ <<<<

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    rin_b is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Unhappy >>>> สอบถามเกี่ยวกับ code ของกระเป๋าสีgraphite หน่อยคะ <<<<

คือว่าเมื่อหลายวันก่อน ได้ซื้อกระเป๋าlc Eiffel tower Mหูสั้น จากในนี้มาค่ะ
    พอของมาถึงแล้วลองสะพายดู แล้วมันไม่เข้ากับเราอ่ะ
    เราเลยมาขายเพื่อจะเอาไปซื้อหูยาว
    แล้วมีพี่คนนึง(ขอบคุณพี่มาก)บอกว่าโค้ดมันไม่ตรงกับสี เราก็แบบ จริงเหรอเนี้ย เอาไงดี เครียดT^T
    [IMG][/IMG]

น้องปรุ is offline Trusted Member Brandname Fan
    น้องปรุ's Bank Account
    • Bank Account 1: 664X3X5X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: >>>> สอบถามเกี่ยวกับ code ของกระเป๋าสีgraphite หน่อยคะ <<<<

ลองดูกระเป๋าตัวเอง Code ลงท้าย 897 ค่ะ

ขออนุญาตเอารูปลงให้ดูนะคะ เป็นไซส์ s หูยาว **ไม่ได้มีเจตนาขายของในกระทู้นี้นะคะ**

code สี graphite

Last edited by น้องปรุ; 12-09-12 at 12:50.

darkrise002 is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Default Re: >>>> สอบถามเกี่ยวกับ code ของกระเป๋าสีgraphite หน่อยคะ <<<<

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ