ขอถามความเห็นเพื่อนสมาชิกค่ะ<-- -ขอความเห็นเพิ่มเติม สมาชิกที่เกี่ยวข้องกับ สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนมในประเทศ ทั้งที่ผลิดและออกแบบ - Page 3

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 23 of 23
    princess's Avatar
    princess is offline Registered Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

ไม่เห็นด้วย เราว่าไม่เหมาะ ไม่ควรลง อาจจะเกิดการสับสน เมื่อมีแบบนี้มาขายได้

ต่อไปก้จะมีแปลกๆๆใครก้อาจจะเอามาขายได้ แล้วก้น่ากลัวพวกไม่หวังดีด้วยน่ะค่ะ ในความเห็นเรา

เพราะคนเข้ามาในนี้น่าจะชอบและรักที่แบรนดังเดิมน่ะ อย่าเลยดีกว่า

ปล.คนที่ขายห้องhi-street นี่ที่บอกเครื่องประดับ+ เสื้อผ้าแบรนด์เกาหลีนี้ ขายห้างไหนในเกาหลีค่ะ

หรืองานสัมเพ็ง แพตทินัม นำมาถ่ายรูปให้สวยแล้วขาย เราว่าเปลี่ยนห้องดีกว่า

เดี๋ยวนี้ยังมีพวกยัดใส้ในกระทู้ปนๆๆกันอยู่เลย เป็นแม่ค้ามานานแล้วด้วย
    ChaneL

cottonchef's Avatar
    cottonchef is offline Registered Member Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

เราก็ว่ามันไม่ผิดกฎหมายนะคะ จะลงขายก็ไม่มีใครว่าหรอกค่ะ

ถ้ามองข้อดีคือคุณอยากสนับสนุนให้ใช้ของในประเทศ

ไทยทำไทยใช้ ประมาณนี้ใช่มั๊ยคะ

แต่ว่า มันไม่ใช่ คอนเซ็ป ของเว๊ปอ่ะค่ะ ซึ่งเค้าระบุไว้ชัดเจน

เราว่าถ้าคุณเปิดเว๊ปส่วนตัว หรือ มีเว๊ปไหนที่เค้ารับเป็นสื่อกลาง ซื้อขาย
    แลกเปลี่ยน กระเป๋า หรือเครื่องหนังอะไรแบบนี้ จะดีมากเลยค่ะ
    คุณก็จะมีลูกค้า และเพื่อน ๆ ในอุดมการณ์และความชอบเดียวกันค่ะ.........
    The Strongest will Survive...

onenueng is offline Trusted Member Newbie Brandname
    onenueng's Bank Account
    • Bank Account 1: 016X9X6X6X

Default น่าจะลงได้นะ

เราว่าลงได้นะเพราะทรงกระเป๋า เอาเข้าจริงๆ จะยี่ห้อ หรือไม่ยี่ห้อ ก็ทรง วนไปวนมานะ อันนี้เป็นงานตัดเอง ไม่ได้ใส่ป้ายยี่ห้อไว้นี่คะ น่าจะได้นะความเห็นเรานะ แต่ก็นะ concept เว็บนี้เค้าขาย brandname อะ
    Last edited by onenueng; 28-09-09 at 16:22.

Page 3 of 3 FirstFirst 123
กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ