รบกวนช่วยฟันธง.... ว่าต้องโพส FURBY ที่ห้องไหนคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    saza's Avatar
    saza is offline Trusted Member Master Brandname
    saza's Bank Account
    • Bank Account 3: 308X3X5X5X
    • Bank Account 4: 053X0X1X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนช่วยฟันธง.... ว่าต้องโพส FURBY ที่ห้องไหนคะ

ช่วยฟันธงหน่อยจ้า ....ว่าต้องโพส FURBY ที่ห้องไหน

เนื่องจากมันเป็นของใหม่ เชื่อว่าสมาชิกหลายท่านไม่รู้จริงๆ

เท่าที่สังเกตุ ตอนนี้ยังมีหลายท่านที่สับสน ว่าต้องห้องไหนกันแน่ เพราะเห็นกระจายไปอยู่หลายห้อง (ทั้งโดนแจ้งเตือน ทั้งไม่เคยโดนแจ้งเตือน)

อีกทั้งก่อนหน้านี้ มีผู้เข้ามาตอบว่าให้ขายที่ ห้อง HI STREET (ตอนนี้คำตอบนั้น ถูกลบไปแล้ว)
    ใครที่อ่านเจอตอนนั้นและเชื่อ ก็โชคร้ายโดนตัดแต้มกันไป

ขอทราบจากผู้รู้จริง เพื่อ เอาข้อมูลนี้ไว้เป็นมาตราฐาน ให้สมาชิกที่จะขายFURBY ท่านอื่นดูนะคะ

ล่าสุดมีสมาชิกที่ใจดี แนะว่าให้ไป SBN TOWN แต่ไม่ทราบว่าต้องอยู่ในห้องไหน หมวดไหนคะ (กลัวผิดอีกซ้ำสองค่ะ)

ขอรบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ใจดี ช่วยแนะนำด้วยนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งถ้าจะกรุณาทำ Link ไปห้องนั้นด้วย
    เพื่อที่มือใหม่ หรือมือเก่า ที่ งง งง จะได้ทำถูกกฏ ไม่ผิดพลาดอีกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by saza; 22-02-13 at 11:58.

ratkatu's Avatar
    ratkatu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    ratkatu's Bank Account
    • Bank Account 1: 357X0X4X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

nonthaburi thailand

Default Re: รบกวนช่วยฟันธง.... ว่าต้องโพส FURBY ที่ห้องไหนคะ

SBN TOWN ถูกต้องแล้วค่ะ เป็นเวปลูกของ sbn ค่ะ แยกตัวออกไปแล้ว ลองหาใน google ดูค่ะ สามารถใช้ล็อกอินเดียวกับ sbn ได้ค่ะ ไม่ต้องสมัครเพิ่ม

noinoi5's Avatar
    noinoi5 is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    noinoi5's Bank Account
    • Bank Account 1: 216X0X4X1X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: รบกวนช่วยฟันธง.... ว่าต้องโพส FURBY ที่ห้องไหนคะ

SBN TOWN เข้าที่นี่เลยค่ะ เลื่อนลงไปด้านล่างนะคะ

http://siambrandname.com/forum/forum.php

ลงใน SBN Town น่าจะข้อ 5 กับข้อที่ 11 นะคะ

ข้อที่ 5 :
    http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=44

ข้อที่11
    http://sbntown.com/forum/forumdisplay.php?f=16

" ความรู้สึกอิจฉาริษยาเป็นเรื่องเสียเวลาเปล่า คิดให้ดีก็จะรู้ว่า.....คุณมีทุกอย่างที่คุณจำเป็นต้องมีแล้ว "
    Thanks KAT ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ