ตามหา Gucci ตามรูปครับ

USED นะครับ เสนอมาได้เลยครับ

ติดต่อได้ที่ Line : Idol_Champ

หรือมีรุ่นอื่น ยี่ห้อ อื่น ก็ลองเสนอมาได้นะครับ

ขอบคุณมากครับ

SALE

สินค้า
ขายแว่นกันแดด Gucci สำหรับ คุณผู้ชาย ของแท้แน่นอน100%

สามารถตรวจสอบที่ Shop Gucci ได้เลย เพราะรุ่นนี้ไม่มีของก๊อปปี้

สภาพ
100% (ของใหม่)

อุปกรณ์
แว่นพร้อมเลนส์ ตลับใส่แว่นด้านนอกเป็นหนัง-ด้านในเป็นกำมะหยี่ กล่อง การ์ดแข็ง ซองใส่การ์ด ผ้าเข็ดแว่น

ประกันสินค้า
ประกัน 1 ปี

การส่งซ่อม
หากมีปัญหาสามารถส่งเข้าซ่อมได้ที่ตัวแทนจำหน่าย แว่น Brand Gucci ไม่เสียค่าใช่จ่าย ภายในระยะประกัน """ยกเว้นตัวเลนส์"""

ขนาด
55 18 145

ราคา
6500 บาท

สถานที่นัดรับสินค้า
ลาดพร้าว โชคชัย4 หรือ ตามสถานีรถไฟฟ้า ใต้ดิน

โทรศัพท์
0894709955

Line
Idol_Champ

ภาพโดยรวม

Gucci Crossbody Bags Unisex สายสี เขียว-แดง เอกอักษณ์ของ Gucci

(หายากมาก ตอนนี้เป็นสายสีดำเกือบหมดแล้ว)

ขอขายที่ราคา SOLD บาท

สภาพให้98%อะไหล่เงาทุกอันเลย ไม่มีรอยใดๆ สายสะพายสภาพดีสุดๆไม่มีลุ่ย ซื้อมาแทบไม่ได้ใช้เลย
ใช้น่าจะไม่เกิน 10 ครั้ง

ขนาด 9'' x 8''

อุปกรณ์ที่มีให้การ์ด3ใบ ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ครบมากๆสีไม่ fake สีเหมือนออกจาก Shop ไม่เคยคลีน รับประกันรับ ประกันว่าแท้ 100% สามารถให้นำเข้า catch fake ได้เลยไม่ต้องขอ และ ถ้าใครสนใจจริงสามารถนัดรับของตามร้านขายแบรนเนมได้เลย หรือ shop gucci ได้เลย ให้เค้าตรวจสอบได้ทันที

ภาพโดยรวม