มาแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าใหม่ค่ะ แบรนด์ NOR NOIR เปิดเพจใหม่มากด Like ในเพจ ได้รับส่วนลด 10% ทั้นทีค่าาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: มาแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าใหม่ค่ะ แบรนด์ NOR NOIR เปิดเพจใหม่มากด Like ในเพจ ได้รับส่วนลด 10% ทั้นทีค่าาา

babybrandbags is offline Trusted Member Brandname Fan
    babybrandbags's Bank Account
    • Bank Account 1: 629X0X7X6X
    • Bank Account 2: 347X5X8X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มาแนะนำแบรนด์เสื้อผ้าใหม่ค่ะ แบรนด์ NOR NOIR เปิดเพจใหม่มากด Like ในเพจ ได้รับส่วนลด 10% ทั้นทีค่าาา

แบรนด์เสื้อผ้าแฟชั่น NOR NOIR ที่ใช้ Inspiration จาก Art, Architecture and ทุกอย่างรอบตัว

โดยได้ ดีไซน์เนอร์ ดีกรีแฟชั่นดีไซน์ จาก ประเทสออสเตรเลีย ค่ะ
    จึงทำให้แทรนด์การออกแบบไม่ซ้ำจำเจ จากที่เห็นๆกันที่มีแต่ลายการ์ตูนค่ะ
    เราเน้นเสื้อผ้าที่ดูดี เรียบ หรู ไม่เน้นสวดลายจัดจานจนทำให้ดูเป็นเด็กน้อยเกินไปค่ะ

ขอให้คำอธิบายสำหรับ NOR NOIR style ว่า
    ' I'm not a girl, not yet a woman '

เสื้อผ้าเราเน้นการผลิตที่มีคุณภาพ ใช้ของคุณภาพ เพราะเรารองรับลูกค่ะจากต่างประเทศด้วยค่ะ ไม่ใช่คอนเซ็บถูกไว้ก่อนแล้วใส่ยางยืดเอาค่ะ เสื้อผ้าตัดตาม stardard ไซส์ ค่ะ

เข้ามาดูแฟชั่นสวยๆกันก่อนได้ค่ะ
    ตอนนี้สินค้าเปิดรับ Pre order แล้วค่ะ และมีอีกส่วนอยู่ในช่วงตัดเย็บแล้วค่ะ

มากด Like ที่ https://www.facebook.com/imnornoir?ref=hl เพื่อรับส่วนลด 10% แบบไม่มีเงื่อนไขค่ะ
    เจ้าของแบรนด์ใจดีค่ะ อยากให้ผู้หญิงทุกคนแต่งตัวสวยในทุกๆวันค่ะ

และสามารถ follow IG ได้ด้วยที่ NOR_NOIR ค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่ให้ความสนใจ และ สนับสนุน แบรนด์ NOR NOIR มากๆค่ะ
    Last edited by babybrandbags; 22-04-13 at 22:34.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ