เรียน Siambrand
ดิฉันโดนตัดแต้ม โดยทางคุณบอกว่าทำผิดกฎข้อ 6 ที่ลงลิ้งค์เว๊ปอื่น ซึ่งดิฉันก็เข้าใจค่ะ ว่าเป็นความบกพร่องของดิฉันเองที่ไม่อ่านกฎให้ละเอียด ไม่ทำความเข้าใจให้ดีก่อน แต่ขอความกรุณาเข้าใจด้วยว่าคนเพิ่งลงขายใหม่ยังทำอะไรไม่คล่อง งมบ้าง คล่ำบาง คุณน่าจะเห้นใจบ้างนะค่ะ(แต่อันนี้ก็เข้าใจค่ะว่าผิดจิง พลาดเอง)
แต่ที่ไม่เข้าใจคือคุณบอกว่าดิฉันทำผิดกฎอีกข้อ ตือ ไปโพสข้อความว่าคนอื่น ในห้องอื่น คืองงค่ะ ว่าไปทำตอนไหน เฃ็คล๊อคอินได้เลย เข้าไม่กี่ครั้งเอง เพิ่งเริ่มโฟส ช่วชี้แจงด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ