วิธีดูเสื้อ Comme des Garçons - Page 8

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
Results 71 to 78 of 78
    kim-juu's Avatar
    kim-juu is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    kim-juu's Bank Account
    • Bank Account 1: 002X7X8X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Quote Originally Posted by jam View Post
    Update ค่ะ ** ตอนนี้คุณคนขาย ได้โอนเงินคืนให้เรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบคุณมากนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ...

KuRoMiDy's Avatar
    KuRoMiDy is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    KuRoMiDy's Bank Account
    • Bank Account 1: 946X1X7X9X
    • Bank Account 2: 497X1X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    ให้ความรู้แก่ชุมชน

ระยอง, กรุงเทพ, ปัตตานี

เท่าที่เคยซื้อใช้เอง ที่ Parco Shibuya สแตมป์เป็นสีแดงจ้า แต่ไม่แน่ใจว่ามีสีดำหรือเปล่าน้า

on0808 is offline Banned User Master Brandname

เดวนี้มีพวกช่างสร้างารรมีกอมลายทางแขนสั้นมาด้วยซะเหมือนเชียวเดินมาไกลๆนึกว่าของแท้ ปัดโธ่มันมีท่ไหนละลายทางแขนสั้น หัวใจแดงเสื้อเทาอีก

mamaburina is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

ดีใจด้วยนะคะที่คนขายยอมโอนเงินคืนให้ เพราะเท่าที่ดูจากรูปที่โพสต์ให้ดู รูปหัวใจบนเสื้อไม่ใช่ดีไซน์ของแบรนด์นี้ค่ะ ดูคล้ายๆ แต่ไม่ใช่ สังเกตได้ที่รูปตาของหัวใจค่ะ ค่อนข้างแตกต่าง ส่วน label ที่คอเสื้อก็ไม่ใช่ค่ะ เพราะการเย็บจะเนี๊ยบ ไม่ย่น มองในแง่ดีนะคะ คนขายอาจจะได้ไม่ได้ตั้งใจหลอกขาย แต่เค้าอาจจะโดนหลอกมาอีกทอดนึง

ฝากถึงคนที่ชอบ Comme นะคะว่า ซึ้อที่ญี่ปุ่นราคาดีสุดแล้วค่ะ สำหรับ PLAY Comme จะค่อนข้างขายดีมากสำหรับนักท่องเที่ยวที่ไปญี่ปุ่น แนะนำให้ไปช้อปในวันพฤหัส หรือศุกร์เช้า เพราะเป็นวันแรกๆ ของสัปดาห์ที่สินค้าเข้าร้าน จะมีไซส์และแบบให้เลือกค่อนข้างเยอะ แต่ถ้าไปร้านวันจันทร์ จะได้ของไม่ค่อยครบ เพราะโดนสอยออกไปเยอะแล้ว Comme จัดเป็นแบรนด์ Streetwear ที่ค่อนข้างขายดีของญี่ปุ่น เพราะฉะนั้น ถ้าลองแล้วชอบ แนะนำให้ซื้อเลย เพราะถ้ากลับมาอีกทีอาจจะไม่มีแล้ว ที่สำคัญ line อื่นๆ ของ Comme ทำในจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยด้วย ดีใจจังค่ะ มีคนชอบ Comme เยอะเหมือนกัน

plenarak is offline Trusted Member Brandname Fan
    plenarak's Bank Account
    • Bank Account 1: 878X0X5X5X

ไม่มีความรู้เรื่องกอมค่ะ เข้ามาศึกษาและเอาใจช่วยคุณเจ้าของกระทู้ด้วยค่ะ

yayee_bkk's Avatar
    yayee_bkk is offline Registered Member Brandname Fan

Default Re: วิธีดูเสื้อ Comme des Garçons

อ่านแล้วลุ้นตลอด ยาหยีมี Comme 3 ตัว ซื้อใน Shop ทั้งหมด เลยไม่ต้องเครียด ที่สิงคโปร์ (ตึก Club21) หรือ ฮ่องกงราคาถูกกว่าไทยนิดหน่อย
    ถ้าเป็นฮ่องกงดูราคาได้จากที่ร้านนี้ Cotwo อยู่ตรง Causway bay. http://www.head-porter.org/commedesgarconsplay.html
    Last edited by yayee_bkk; 17-02-12 at 23:07.
    Like MR_CHACHI ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

ple15's Avatar
    ple15 is offline Trusted Member Master Brandname
    ple15's Bank Account
    • Bank Account 1: 024X5X8X7X

รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: วิธีดูเสื้อ Comme des Garçons

มาขอออกความเห็นค่ะ เสื้อยืดอยู่ที่ประมาณ 1700 บาทนะคะ ( ราคา 5900 -6000 กว่าเยน แล้วแต่สีค่ะ ) ส่วนแขนยาว ลายจุดอยู่ที่ 8000 เยนค่ะ ส่วน Polo อยู่ประมาณ 9500 เยนนะคะ นี่คือราคาของแท้จาก Shop ที่ญี่ปุ่นค่ะ ไว้จะลงรูปราคาที่แท็กให้ดูนะคะ

Page 8 of 8 FirstFirst ... 678