ประกาศเรื่อง ตำแหน่งต่างๆ ที่จะมี เกิดขึ้นใน Siambrandname และ สิ่งที่สมาชิกจะได้รับจากการมีตำแหน่ง - Page 8

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 8 of 8 FirstFirst ... 678
Results 71 to 72 of 72
    Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ได้แจ้งรายชื่อเพื่อนสมาชิกเบื้องต้น (กลุ่มแรก) ที่จะได้ของที่ระลึก ในกระทู้
    ประกาศ เปิดตัว SBN logo และ แจ้งเกี่ยวกับของที่ระลึกสำหรับสมาชิกผู้ที่เสียสละ และ มีน้ำใจต่อชุมชนแห่งนี้

แล้วครับ ตอนนี้ทางทีมผู้ดูแลและพัฒนาระบบและเครื่องมือเพื่อสนับสนุนการเกิดวัฒนธรรมที่ดีขึ้นในชุมชนแห่งนี้ กำลังเร่งสร้าง ระบบและเครื่องมือ ออกมาครับ แล้วเสร็จเมื่อไร จะมาแจ้งให้เพื่อนๆ ทราบ

และขอคำแนะนำในการปรับเครื่องมือ ให้เหมาะสมครับ

ขอบคุณเพื่อน สมาชิกทุกคนที่เสียสละ เพื่อสร้าง ชุมชนแห่งนี้ ขึ้นมาให้เราอาศัยร่วมกัน

และขอบคุณ ทุกความคิดเห็น ของเพื่อนสมาชิก
    ที่ำคำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ ที่เราอาศัยร่วมกัน

ยินดีที่ได้ทำงานร่วมกันครับ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

ได้นำข้อมูล ความคิดเห็นที่เพื่อนสมาชิกได้ให้ไว้ในกระทู้นี้ ไปพัฒนา เป็นระบบและเครื่องมือ ที่จะช่วยในการสร้างวัฒนธรรมที่ดี ในการอาศัยอยู่รวมกัน

เครื่องมือส่วนหนึ่งในการสร้างระบบ ดังกล่าวคือ ระบบ Thank This Postซึ่งขณะนี้ได้ทดลองใช้งาน
    เพื่อนสมาชิกสามารถติดตามอ่าน รายละเอียดการทดลองใช้งานได้ในกระทู้ สถานะการทดลองใช้ เครื่องมือตัวใหม่ และปัญหาทางเทคนิค ที่เกิดขึ้น ใน Siambrandname.com

ขอบคุณทุกข้อมูล ความรู้ ความคิดเห็นของเพื่อนสมาชิกครับ
    ทางเรานำไปดำเนินการสร้างระบบและเครื่องมือใด จะนำข่าวมาแจ้งเพื่อนสมาชิกให้รับทราบในกระทู้นี้ต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

Page 8 of 8 FirstFirst ... 678