เตือนภัยค่ะ เอารูปจากสมาชิกในนี้ไปลง แต่คนขาย ขายของปลอม มีหลายสมาชิิกที่โดนนะคะ รวมทั้งตัวจขกท.ด้วยค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    panipakedd is offline Trusted Member Brandname Fan
    panipakedd's Bank Account
    • Bank Account 1: 730X6X5X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Angry เตือนภัยค่ะ เอารูปจากสมาชิกในนี้ไปลง แต่คนขาย ขายของปลอม มีหลายสมาชิิกที่โดนนะคะ รวมทั้งตัวจขกท.ด้วยค่ะ

ต้องขอบคุณ คุณ anjay21 ที่ส่งมาเตือน ขอบคุณมากๆค่ะ พอเข้าไปดู เจอภาพกระเป๋าของตัวเองลง แต่เค้าไม่ได้ขายนะคะ เป็นพ่อค้าขายของปลอม แต่นำรูปของสมาชิกอีกหลายๆคนไปลงค่ะ น่าจะไม่รู้ไปหาภาพจากไหน เลยมาวุ่นวายใน sbn อย่างนี้เข้าข่าย ผิดกฎหมายทางด้านไหนคะ ป้ายชื่อที่เราวางไว้ก็มี ขอไม่ลงรูปนะคะ กดลิ้งเข้าไปดูกันเลยค่ะ https://m.facebook.com/#!/groups/382108811857904
    https://m.facebook.com/#!/profile.ph...479457556&_rdr
    เพจนี้คงจะเป็นเครือญาติ หรือแฟนกัน มีภาพจากในนี้ด้วยนะคะ
    https://m.facebook.com/#!/pages/Nett...321358196&_rdr
    Last edited by panipakedd; 29-05-13 at 10:23.
    Thanks sunny-cs ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

panipakedd is offline Trusted Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Talking Re: เตือนภัยค่ะ เอารูปจากสมาชิกในนี้ไปลง แต่คนขาย ขายของปลอม มีหลายสมาชิิกที่โดนนะคะ รวมทั้งตัวจขกท.ด้วยค่ะ

anjay21's Avatar
    anjay21 is offline Trusted Member Master Brandname
    anjay21's Bank Account
    • Bank Account 1: 256X0X9X1X
    • Bank Account 2: 045X4X0X3X

Default Re: เตือนภัยค่ะ เอารูปจากสมาชิกในนี้ไปลง แต่คนขาย ขายของปลอม มีหลายสมาชิิกที่โดนนะคะ รวมทั้งตัวจขกท.ด้วยค่ะ

ขอบคุณที่มาช่วยตั้งกระทู้ค่ะ จะได้ช่วยเตือนกัน จะได้ไม่มีคนโดนหลอก
    Like panipakedd ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Thumbs down Re: เตือนภัยค่ะ เอารูปจากสมาชิกในนี้ไปลง แต่คนขาย ขายของปลอม มีหลายสมาชิิกที่โดนนะคะ รวมทั้งตัวจขกท.ด้วยค่ะ

ก็ยังตั้งหน้าตั้งตาขายของ โดยใช้รูปในเว็บนี้อยู่ เข้าไปบอกให้เอารูปออกแล้วก็ยังหน้าทน

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ