ขอยกเลิกชื่อเดิมค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 7 of 7
    parav250 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    parav250's Bank Account
    • Bank Account 1: 029X4X5X7X
    • Bank Account 2: 799X9X7X5X
    • Bank Account 3: 013X1X1X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขอยกเลิกชื่อเดิมค่ะ

คุณทีม Admin คะ
    ขอยกเลิกชื่อเดิม paranee นะคะ เปลี่ยนเป็น parav250 เพราะตอนสมัครครั้งแรก ใส่ user name เป็นชื่อจริง เหมือนกับ mail ที่ใช้กับที่ทำงาน พอใช้ๆ ไป น้องๆที่ทำงานเปิดเจอ
    รู้เลยคะ คิดว่าชื่อเดิมสมควรปิดอย่างยิ่ง ช่วงปิด 5 วัน ได้ขอสมัครใหม่และจะขอยกเลิกชื่อเก่า แต่ไม่ทราบว่าจะแจ้ง admin ยังไง วันนี้เห็นท่านอื่นแจ้งเปลี่ยนชื่อในนี้ ขอทำบ้างค่ะ
    ถ้าเป็นไปได้ รบกวนคุณ Admin ช่วยแจ้งรับทราบด้วยได้มั๊ยคะ
    และขอสอบถามอีกเรื่องนะคะ สมัคร TM ไปแล้ว ถ้าจำไม่ผิดลำดับที่ 322 แต่ไม่ทราบวิธีตรวจสอบสถานะว่าได้รับพิจารณาแล้วหรือไม่ จะตรวจสอบยังไงคะ เพราะเล่นไม่ค่อยเป็น ลูกสาวก็ไม่อยากจะช่วยแล้ว เสียเวลาวัยรุ่น คนแก่ต้องหัดเล่นเองก็ได้ ช่วยตอบด้วยค่ะ ทางนี้ หรือ PM ก็ได้นะจ๊ะ ขอบคุณมากค่ะ

parav250 is offline Trusted Member Newbie Brandname
    parav250's Bank Account
    • Bank Account 1: 029X4X5X7X
    • Bank Account 2: 799X9X7X5X
    • Bank Account 3: 013X1X1X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

ขอบคุณทีมงานมากนะคะ ได้ติดดาวแล้ว สำหรับผู้ที่เพิ่งสมัครและอยากจะรู้ว่าได้เป็น TM ติดดาวรึยัง ถ้าสงสัยว่าสถานะของเราตอนนี้เป็นยังไง ไม่ต้องถามทีมงานก็ได้นะคะ จะรู้เองค่ะว่าได้ดาวแล้ว เพราะถ้าผ่านจะมีดาวคู่กับชื่อเราเลย เพราะฉะนั้น ถ้าสมัครแล้ว รอลุ้นเอานะคะ แต่ไม่ต้องห่วงคะ ทีมงานทำงานเร็ว ถ้าไม่มีปัญหาเดี๋ยวก็ได้จ๊ะ

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    8

ขอบคุณครับ

ส่วนเรื่องยกเลิกชื่อ จะดำเนินการให้ครับ

GoBBee is offline Canceled User Newbie Brandname
    GoBBee's Bank Account
    • Bank Account 1: 154X0X4X6X

B a n G K o K - L a D P h r a O

ขอยกเลิกชื่อเดิมนะคะ
    Dear: Admin
    รบกวนด้วยนะคะ อยากยกเลิกชื่อเดิมเนื่องจากออกเสียงแล้วดูไม่เพราะ บอกตรงๆ ว่าพิมพ์ผิดอะคะ (คือ GoBBee..GoBGee) แล้วต้องทำยังไงคะ
    คือสมัครใหม่หรือป่าว เพราะระบบล๊อกเลข ID ไว้ แนะนำด้วยนะคะ สมัครใหม่ก้อได้ แต่เอกสารต้องส่งอีกหรือป่าว เพราะเป็น TM แล้ว
    ถ้ายกเลิกและสมัครใหม่เปลี่ยนชื่อได้ ยังคงสภาพ TM เหมือนเดิม Admin จะน่ารักที่สุด ...
    อยากเปลี่ยนเป็น ...KoB-Keroppi

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

8

ต้องยกเลิกเอกสารเดิมและนำเอกสารดังกล่าวมาสมัครใหม่ครับ ขอบคุณครับ

GoBBee is offline Canceled User Newbie Brandname
    GoBBee's Bank Account
    • Bank Account 1: 154X0X4X6X

B a n G K o K - L a D P h r a O

Default ขอยกเลิกชื่อเดิมด่วนมากคะ

ขอยกเลิกชื่อเดิมด่วนนะคะ
    Dear: Admin
    อยากเปลี่ยนเป็น ...KoB-Keroppi.....แล้วจะทราบได้อย่างไรคะว่าถูกยกเลิกแล้วจะได้สมัครใหม่อย่างด่วนคะ
    เอกสารทุกอย่างพร้อมแล้วคะ ขอร้องนะคะ รีบคะ
    ขอบคุณมากๆ นะคะ
    Last edited by GoBBee; 31-01-11 at 20:20.

8

หากต้องการเช่นนั้น สมาชิกต้องตั้งกระทู้เพื่อชี้แจงไว้ในห้อง
    Just this Post (JTP) ชี้แจง ร้องเรียน เพื่อแก้ไข ที่เกี่ยวข้องกับเครื่องมือ JTP, >Click<
    เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง

ขอบคุณครับ