สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 126 1231151101 ... LastLast
Results 1 to 10 of 1555

Hybrid View

Siambrandname Webmaster's Avatar
    Siambrandname Webmaster is offline Administrator Siambrandname WebmasterMaster Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    8

Default สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

สำหรับสมาชิกที่ได้รับการปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ยังมีปัญหา
    แจ้งรายชื่อสมาชิกได้ในกระทู้นี้ พร้อมรายละเอียดของปัญหา เช่น ล๊อกอินไม่ได้ สถานะ ไม่ปรับ หรือ ไม่สามารถตั้งกระทู้ได้

ขอบคุณครับ
    Thanks orungshop, ad_aood, maneemaneishop, MDolly, thannarrin, Passionfruit, newjoy, Shongsri09 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Thanradee-poo, earthlub131, Tripplebeauty, sirinunlive, applechupachup, chinnamaroll, stobmotion, แม่มดpotter, jibhook, brandnista, eboat ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

ส่วนสมาชิกที่เพิ่งได้เป็น Citizen Member (CM) ใน SBN จะได้รับการปรับเป็นสมาชิกแบบ CM ใน SBNTown อัตโนมัติครับ ไม่ต้องดำเนินการใดๆ เพิ่มเติม

แต่ตอนนี้ระบบเชื่อมต่อข้อมูล CM ยังอยู่ระหว่างการทดสอบครับ ซึ่ง ทำการแก้ไขเรียบร้อยก่อนเริ่ม ใช้นโยบาย ให้ TM และ CM เท่านั้น ที่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้ง 2 ชุมชน ในวันที่ี 15 มิถุนายน 2556 นี้ แน่นอนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ขอบคุณครับ

**ระบบเชื่อมข้อมูล ทดสอบเสร็จสิ้น และเปิดใช้บริการแล้ว หาก เพื่อนสมาชิกท่านใด ยังมีปัญหา สถานะ CM ใน SBNTown ยังไม่ขึ้น แจ้งทีมงานที่กระทู้นี้เลยครับ -- updated 15/6/13
    Like Thanradee-poo ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

ขอบคุณมากมายค่ะ ที่ให้ขายได้ตามปกติ

เพราะปัจจุบันใน SBN Town ยังไม่ปรับเป็น Citizen Member ให้เลยค่ะ T_T

Quote Originally Posted by siambrandname View Post
    ส่วน สมาชิกที่เพิ่งได้เป็น Citizen Member (CM) ใน SBN จะได้รับการปรับเป็นสมาชิกแบบ CM ใน SBNTown อัตโนมัติครับ ไม่ต้องดำเนินการใดๆ เพิ่มเติม

แต่ตอนนี้ระบบเชื่อมต่อข้อมูล CM ยังอยู่ระหว่างการทดสอบครับ ซึ่ง ทำการแก้ไขเรียบร้อยก่อนเริ่ม ใช้นโยบาย ให้ TM และ CM เท่านั้น ที่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้ง 2 ชุมชน ในวันที่ี 15 มิถุนายน 2556 นี้ แน่นอนครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ขอบคุณครับ
    Thanks ratta@sbn ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like แม่มดpotter ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

ipumpui is offline Trusted Member Newbie Brandname
    ipumpui's Bank Account
    • Bank Account 1: 980X0X0X8X

Default Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

เคยส่งเอกสารสมัครTMไปตั้งแต่ปีที่แล้วค่ะ แต่ยังไม่ได้การปรับสถานะเลย
    user id: ipumpui
    ถ้าต้องการจะลงขายในกระทู้ต้องส่งเอกสารไปใหม่รึป่าวค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

nanacosmetic is offline Trusted Member Brandname Fan
    nanacosmetic's Bank Account
    • Bank Account 3: 089X9X1X8X
    • Bank Account 4: 113X1X4X6X

Red face Re: สมาชิกที่ปรับสถานะเป็น TM ใน Siambrandname แล้ว แต่ใน SBNTown ระบบยังไม่ปรับสถานะให้เป็น TM แจ้งในกระทู้นี้ทั้งหมด

ส่งเอกสารเพิ่มเติมไปแล้วนะคะ รบกวนเช็คให้ทีนะคะ

Username : nanancosmetic
    คิวที่ 1839

ไม่ทราบว่าเป็นคิวที่อัพเดทมั้ยหน่ะค่ะ และสามารถไปเช็คสถานะอัพเดทได้ทางไหนค่ะ อยากลงขายได้เร็ว ๆ ค่ะ TT

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

nanapaiboon is offline Registered Member Newbie Brandname

โทษน่ะค่ะ คือเพื่อนเราสมัครสามชิกใหม่ ใช่้ชื่อ Username : pimnapat5122 + TM ไปทางอีเมล siambrandname@yahoo.com
    และส่งเอกสารทั้งหมดไปแล้ว แต่ไม่ได้รับการติดต่อกลับเลยค่ะ เค้าไม่แน่ใจว่าทางเจ้าหน้าที่ได้รับเรื่องรึยัง
    ยังไงช่วย Update ด้วยน่ะค่ะ รบกวนตอบกลับอีเมลเพื่อนหน่อยค่ะ pimnapat.t@hotmail.com
    ส่วนของดิฉันจะส่งเอกสารเพิ่มเติมเร็วๆนี้ค่ะ nanapaiboon@hotmail.com

noiwelove is offline Trusted Member Master Brandname
    noiwelove's Bank Account
    • Bank Account 1: 010X9X4X4X
    • Bank Account 2: 721X4X2X7X

ลงซ้ำ ขอโทษค่ะ

saisaisai is offline Trusted Member Newbie Brandname
    saisaisai's Bank Account
    • Bank Account 1: 796X0X9X3X

ส่งรายละเอียดบัตรประชาชนไปแล้วแต่ไม่ทราบว่าจะสามารถตรวจสอบสถานะได้อย่างไรคะ แล้วจะเริ่มโพสได้เมื่อไรอน่างไร

Koi_sora159 is offline Citizen Member Newbie Brandname

สวัสดีค่ะ เป็น Citizen member แต่ไม่สามารถ Loing ใน sbntown ได้ค่ะ ลองสมัครสมาชิกใหม่ในsnbtown ก็ไม่สามารถโพสขายได้ รบกวนให้คำแนะนำหน่อยค่ะ acocokz@hotmail.com

Awesome* is offline Trusted Member Newbie Brandname
    Awesome*'s Bank Account
    • Bank Account 1: 705X7X8X2X
    • Bank Account 2: 013X9X3X3X

ส่งสแกนสำเนาบัตรประชาชนไปตั้งแต่3สัปดาห์ที่แล้วเพื่อสมัครเป็น citizen member (ตอนส่งครั้งนั้นมันขึ้นให้ส่งหน้าบุคแบงค์ด้วยซึ่งเห็นว่าทางเว็ปมาสเตอร์แจ้งว่าไม่ต้องสนใจส่งแค่สแกนหน้าบัตรประชาชนพอ) ทั้งนี้เรารออยูว่าเมื่อไหร่จะได้อัพเป็นcitizen memberอ่ะค่ะ

Page 1 of 126 1231151101 ... LastLast