รบกวนค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    brand_socute is offline Trusted Member Brandname Fan
    brand_socute's Bank Account
    • Bank Account 1: 609X0X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default รบกวนค่ะ

...........................
    Last edited by brand_socute; 17-06-13 at 17:45.

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool Re: รบกวนค่ะ

คุณ brand_socute

คุณไม่ได้โดนตัดคะแนน เพราะฉะนั้นไม่เกี่ยวกับการทำโทษเลยทำให้คุณ post ขายไม่ได้ แต่น่าจะเกี่ยวกับกฎใหม่ของ SBN มากกว่า
    ตามรายละเอียดที่คุณ theIIIdEmpire บอกไว้เลยค่ะ
    ปล1-ขอบคุณรายละเอียดจากคุณ theIIIEmpire ด้วยค่ะ
    ปล2-สำหรับการ post กะทู้ในห้องนี้ของคุณ Post ถามผิดห้องนะคะ รีบ Edit ออกดีกว่า เดี๋ยวจะโดนตัดแต้มค่ะ

Quote Originally Posted by theIIIdEmpire View Post
    ก่อนอื่นเลย ถามผิดห้องนะคะ ที่หน้าแรกมีประกาศบอกไว้หลายวันแล้วค่ะ

เริ่มบังคับใช้นโยบาย

"สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ ในการตั้งกระทู้ขาย ทุกประเภท และ ทุกๆห้องสำหรับซื้อขาย ทั้งในชุมชน Siambrandname และ SBNTown

รวมทั้ง สมาชิกที่ เป็น Trusted Member (TM) และ สมาชิกที่เป็น Citizen Member (CM) เท่านั้น ที่มีสิทธิ์ในการ โหวตกระทู้ผิดกฏ (JTP) เพื่อป้องกัน การสมัครสมาชิกปลอมหลายแอคเคาท์ เพื่อกลั่นแกล้งสมาชิกคนอื่น"

ในวันอาทิตย์ที่ 16 มิถุนายน 2556 เวลา 1.00 น.

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม >>คลิ๊กที่นี่<<

Quote Originally Posted by brand_socute View Post
    เมื่อวานลงกระทู้ผิดห้องจาขายแต่ ดันไปลงห้องรีวิว เราก็งงลงแล้วทำไมห้องซื้อขสยไม่ขึ้นเลบลงใหม่ พอมาวันนี้ลงไม่ได้เลยมาเอะใจดูถึงรู้ว่าลงผิดห้องเลยโดนทำโทษ เราไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ช่วยด้วยค่ะ ต้องทำยังงัยถึงจาขายของได้
    Thanks brand_socute ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ