ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    Jeab ka ^^'s Avatar
    Jeab ka ^^ is offline Trusted Member Brandname Fan
    Jeab ka ^^'s Bank Account
    • Bank Account 1: 575X1X9X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    CharoccoBrand.Com** Based in Europe (^__^)
    Blog Entries
    2

Exclamation ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!

ขอขอบคุณทุกท่านมากค่ะที่ตักเตือนและชี้แนะค่ะ
    เจี๊ยบขอลบข้อความเพราะว่าผิดห้องนะคะ ต่อไปจะระวังและรอบคอบให้มากกว่าเดิมค่ะ
    Last edited by Jeab ka ^^; 27-06-13 at 15:09.

Jeab ka^^@sbn
    Line: CharoccoBrand.Com

ท่านสามารถนัดรับสินค้าได้ที่ Office: รามอิทนทรา กม.6
    จ. - ศ. เวลา : 8.30-15.30 น. หรือ บริการส่งฟรีไปรษณีย์แบบลงทะเบียนทั่วประเทศ
    **สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ท่านสามารถนำเข้าตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

zumo_kik's Avatar
    zumo_kik is offline Trusted Member Master Brandname
    zumo_kik's Bank Account
    • Bank Account 1: 906X0X1X5X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!

ลงผิดห้องเปล่าค้าาา กระทู้นี้ก็น่าจะลงผิดห้องนะคะ รีบย้ายเถอะค่ะ ^^"
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    ซื่อสัตย์ต่อตนเองและผู้อื่น แค่นี้สังคมคงน่าอยู่ขึ้น
    - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
    Thanks Jeab ka ^^ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

theIIIdEmpire's Avatar
    theIIIdEmpire is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    theIIIdEmpire's Bank Account
    • Bank Account 1: 136X6X1X8X

เสียสละเพื่อชุมชน

1

Default Re: ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!

ก่อนอื่น โพสถามเกี่ยวกับ JTP ในห้องนี้ โพสผิดห้องนะคะ
    เข้าไปดูกระทู้ที่โดนแบน ครั้งแรก วันที่ 20 มิ.ย. ผิดกฎข้อ 6

กฏของชุมชน SBN 6: สมาชิกคนนี้ผิดกฏข้อหก : แปะลิงค์ร้านค้า ลิ้งค์ Instagram Facebook Blog ส่วนตัว Logo ภาพ หรือคำพูดบางอย่าง ที่สามารถพิมพ์ตามหรือลิ้งค์ไปยังเว็บอื่นนอก SBN ได้ เพื่อที่จะหาผลประโยชน์ในเชิงพาณิชย์ ณ ห้องซื้อขาย หรือใช้ข้อความในการลงขายที่สามารถอ่านและเข้าใจได้ว่าเป็นการรับ pre-order (แบบเนียนๆ) เช่น"ขายแล้วค่ะ แต่สามารถสั่งเพิ่มได้" เป็นต้น
    พอเข้าไปดูเนื้อหาในกระทู้เก่าๆ คุณ Jeab ka ^^ ผิดตรงใส่ Facebook ในป้ายชื่อ และทำภาพ Photoshop ที่มีชื่อ Facebook อีก ซึ่งผิดกฎข้อ 6 ค่ะ

วันที่ 21 มิ.ย. ก็ผิดกฎข้อเดียวกันค่ะ

คนอื่นทำ ไม่โดนตัดแต้ม ไม่ได้แปลว่าเค้าไม่ผิดนะคะ เพียงแต่ยังไม่มีใครไปเจอเท่านั้นเอง อ่านกฎก่อนโพสนะคะ
    Last edited by theIIIdEmpire; 26-06-13 at 18:12.
    Just wanna say "1000 THANXXX" to SBN and my all lovely customers
    心から「本当にありがとうね!」

*** วิธีดู Lady Dior ของแท้ค่ะ ***
    Thanks scissors n' sizes, Jeab ka ^^, oy_benjawan ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Yingpoopae*.* ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: ขอระบายค่ะ (-___-") ผิดร้ายแรงใช่มั้ยคะ?!?!

รีบ edit ข้อความดีกว่าค่ะ เดี๋ยวโดนโหวตตัดแต้มอีกค่ะ
    ต้องไป post เกี่ยวกับ JTP ที่นี่ค่ะ ลองค์นี้หามาให้แล้วค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=26
    Thanks Jeab ka ^^ ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Yingpoopae*.* ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Jeab ka ^^'s Avatar
    Jeab ka ^^ is offline Trusted Member Brandname Fan
    Jeab ka ^^'s Bank Account
    • Bank Account 1: 575X1X9X0X

CharoccoBrand.Com** Based in Europe (^__^)
    2

รับทราบค่ะ เข้าใจแล้วค่ะ ขอบคุณทุกท่านมากๆค่ะ (^__^)

** แล้วจะเจี๊ยบจะลบหรือย้ายกระทู้ด่วนๆต้องไปตรงไหนอีกคะ กลัวโดนตัดแต้มอีกจนมือสั่นตาลายไปหมดแล้วค่ะ (-__-")

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ครั้งต่อไปจะระวัง และอ่านให้รอบคอบกว่าเดิมค่ะ

Jeab ka^^@sbn
    Line: CharoccoBrand.Com

ท่านสามารถนัดรับสินค้าได้ที่ Office: รามอิทนทรา กม.6
    จ. - ศ. เวลา : 8.30-15.30 น. หรือ บริการส่งฟรีไปรษณีย์แบบลงทะเบียนทั่วประเทศ
    **สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% ท่านสามารถนำเข้าตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ