ขออนุญาติแจ้ง Negative Feedback สำหรับ User: pandakongamm ค่ะ ใครจะซื้อกับแม่้ค้าคนนี้ก็คิดก่อนนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขออนุญาติแจ้ง Negative Feedback สำหรับ User: pandakongamm ค่ะ ใครจะซื้อกับแม่้ค้าคนนี้ก็คิดก่อนนะคะ

mjpeking is offline Junior Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation ขออนุญาติแจ้ง Negative Feedback สำหรับ User: pandakongamm ค่ะ ใครจะซื้อกับแม่้ค้าคนนี้ก็คิดก่อนนะคะ

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2793469

จากโพสนี้ ได้ตกลงซื้อ LV Epi Noe GMสีเหลืองกับแม่ค้า ตกลงราคา วันและสถานที่ในการนัดรับเรียบร้อย
    วันรุ่งขึ้นแม่ค้ายังโพสกระเป๋าใบนี้อยู่ พร้อมลดราคาลงกว่าเดิม
    เราเลยถามแม่ค้าไปว่า เราตกลงรับแล้วทำไมยังโพสขายอยู่อีก
    แม่ค้าตอบมาว่า ราคาที่ตกลงกันรับไม่ได้ ขอเป็นอีกราคานึง
    แต่ไม่มีการแจ้งเราซักคำ ถ้าเราไม่เช็คเวป SBN แล้วถามไป
    ส่วนตัวคิดว่าตกลง คอนเฟิร์ม นัดรับแล้วเรียบร้อย

คือเสียความรู้สึกมากๆๆค่ะ แม่ค้าไม่ได้มีสัจจะในคำพูดของตัวเองเลย
    ตกลงคอนเฟิร์มกันแล้ว แต่กลับกลับคำ แล้วไม่มีการแจ้งใดๆถ้าไม่ทวงถามไป แย่มากๆค่ะ
    และไม่มีการรับผิดชอบกับคำพูดตัวเองใดๆทั้งสิ้น มีแต่บอกว่าขอโทษและให้ราคานี้ไม่ได้
    ไม่ทราบว่าตอนที่ตกลงกันเนี่ย คุณไม่ได้มีสติสัมปะชัญญะครบสมบูรณ์หรอคะ

ยังไงขอแจ้ง Negative Feedback ไว้ ณ ที่นี้ด้วย ใครที่จะซื้อกับแม่ค้าคนนี้ก็ระวังดีๆ คุณอาจโดนกลับคำได้ทุกเมื่อ!
    แม่ค้า User: pandakongamm

*** ตกลงเรื่องวันเวลาและสถานที่กันเมื่อคืน ตอนประมาณเที่ยงคืน แม่ค้ามาตอบตกลงคอนเฟิมวันและสถานที่ตอนเช้า เวลาหกโมง
    เราตกลงคอนเฟิร์มอีกที (***และแม่ค้ายังไม่มีการแจ้งให้โอนมัดจำและให้เลยบัญชีใดๆ***) หลังจากนั้นเราเห็นแม่ค้าโพสขายและตอบมาอย่างที่เห็น
    อย่างงี้คือมาหาว่าเราไม่มัดจำได้หรอ ในเมื่อแม่ค้าไม่ได้ให้เลข บช ใดๆ และตอบคอนเฟิมมาตอน 6 โมงเช้า!!!! เราตอบกลับไปตอนเก้าโมงกว่า

คุณแจ้ง เราโอนให้ ราคานี้ไม่ได้ คุณบอกว่าไม่ได้ โอเคเราเข้าใจ และจะได้ไปหาที่อื่นแทน ไม่ใช่มากั๊กไว้แบบนี้แล้วไม่แจ้งอะไรเลยนะคะ!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]
    Last edited by mjpeking; 18-07-13 at 15:18.

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ