อยากสอบถามว่ามีท่านใดที่คุณฟ้ายังติดค้างเงินอยู่มั้ยคะ มีความคืบหน้าอย่างไรบ้างมั้ย ของเรายอดคงเหลือ 100,000 ตอนนี้คุณฟ้าหายเงียบไปเลย
เป็นเดือนแล้วค่ะ จากที่เคยติดต่อได้ทางเมล์ก็ติดต่อไม่ได้แล้ว

เห็นมีคู่กรณีกับคุณฟ้าที่เคยมาโพสต์ไว้ก็ทยอยปิดกระทู้ไปแล้ว คาดว่าน่าจะได้เงินคืนครบแล้ว เห้นคุณว่าเคยขอร้องว่าอย่ามาโพสต์กระทู้ที่นี่ เพราะจะเป็นการตัดโอกาสในการทำมาหากิน เราก็อดทนมานานแล้วเหมือนกัน หรือกรณีนี้ต้องทำใจอย่างเดียวเลยมั้ยคะ