เราโดน สุภาวดี เพียรสกุล (โบ) เอาบัญชีธนาคารไปหลอกคนอื่น เรากลายเป็นแพะรับบาป!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3
    lucien_tour is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation เราโดน สุภาวดี เพียรสกุล (โบ) เอาบัญชีธนาคารไปหลอกคนอื่น เรากลายเป็นแพะรับบาป!!!

เราอยากมาเตือนภัยคะ ว่าเขากลับมาทำอีกแล้ว
    เท้าความก่อนเลยคะ ว่าตอนแรกเราก็ไม่รู้ว่าวันนึงต้องมาเป็นแพะ ที่รับโทษเต็มๆ
    เราโพสต์ในมือถือ แนบรูปไม่ได้ แต่เข้าไปดู @lucien_elements ได้ค่ะ
    เราลงประนามไว้ เจอทะเบียนราษฎ์แล้ว อยากหาคนที่เคยโดนคนนี้โกง

นางใช้ชื่อว่า โบ บุ๋งกี๋ ปูเป้ ปู อีกเยอะแยะคะ
    เรื่องคือแบบนี้ค่ะ ย่อสั้นๆเลย
    การกระทำของเค้าคือการส่งเลขบัญชีเป็นทอดๆ โดยการนัดรับสินค้าแต่โอนเงินเข้ามาให้ก่อน คนนี้ใช้ชื่อว่า คุณปู ชื่อไลน์ตามที่แนบค่ะ มาตกลงนัดรับ Case Lucien For iPhone5 3 อัน เป็นเงิน 15,000 กว่าบาทกับที่ร้าน และได้โอนเงินมาให้ในวันนั้น ยอด 12,000 บาทและบอกว่าแฟนโอนมาให้ไม่ครบ เลยขอนัดรับเหลือแค่2อัน รวมแล้ว 9800 บาท และโอนเงินทอนที่โอนเกินมาให้ 2200 บาท ให้กับบัญชีของผู้เสียหายที่โดนเอาเลขบัญชีมาแอบอ้างอีกที ตอนนี้ผู้เสียหายรวมตัวกันได้หลายคนแล้วค่ะ ก่อนจะส่งของให้ใคร ลองเช็คที่มาของเงินนั้นก่อนนะคะ ว่าเขาไปเอาบัญชีใครมารึเปล่า จะได้ไม่ตกเป็นจำเลยของคนทุจริตแบบนี้นะค่ะ

คือยอด 12,000 บาท คือของคุณฝน ที่โดน โบ สุภาวดี หลอกให้โอนมาอีกทีคะ
    โดยการไปเสนอขาย รองเท้า YSL ราคา 12,000 บาท แต่กลับเอาบัญชีของเราไปส่งไปให้คุณฝน
    โอนเข้ามา และได้เคสจากเราไป แต่ คุณฝนไม่ไดัรองเท้าค่ะ จนวันนึงคุณฝน และผู้เสียหายคนอื่นๆมารวมตัวกัน
    เรื่องเลยแดงขึ้นมา เราไปสถานีตำรวจคือไม่ได้ช่วยให้อะไรดีขึ้นเลย

ใครที่เคยโดนคนนี้หลอก ติดต่อเราทีนะคะ จะเอาเรื่องให้ถึงที่สุด
    เราเจอข้อมูลว่าเคัามีประวัติไม่ดีมาจาก
    http://siambrandname.com/forum/showt...336521&page=12

ใครโดนคนนี้หลอก ติดต่อเราได้ที่ 0818691974 ค่ะ เราทัวร์ค่ะ
    Last edited by lucien_tour; 01-08-13 at 23:35.

bxyshop is offline Trusted Member Newbie Brandname
    bxyshop's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X3X0X8X
    • Bank Account 2: 908X0X8X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: เราโดน สุภาวดี เพียรสกุล (โบ) เอาบัญชีธนาคารไปหลอกคนอื่น เรากลายเป็นแพะรับบาป!!!

[IMG][/IMG]
    Thanks simply_fab, madam-neat, =sincere= ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

bxyshop is offline Trusted Member Newbie Brandname
    bxyshop's Bank Account
    • Bank Account 1: 401X3X0X8X
    • Bank Account 2: 908X0X8X0X

Default Re: เราโดน สุภาวดี เพียรสกุล (โบ) เอาบัญชีธนาคารไปหลอกคนอื่น เรากลายเป็นแพะรับบาป!!!

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

มาช่วยลงรูปค่ะ เมื่อกี้ พิมพ์ซะยาว พอกด ละ มันไม่ขึ้น เดียวนั่งพิมพ์ใหม่ๆ ลงรูปให้ก่อน
    Thanks simply_fab, madam-neat, =sincere= ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ