ขอสอบถามเรื่องบัญชี และแจ้งแก้ไขเพิ่มเติม - Page 2

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13
    DP-Property is offline Trusted Member Brandname Fan
    DP-Property's Bank Account
    • Bank Account 1: 732X1X9X1X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    BANGKOK,THAILAND

Default Re: ขอสอบถามเรื่องบัญชี และแจ้งแก้ไขเพิ่มเติม

สวัสดี แอดมิน ค่ะ
    ปกติสมาชิกได้เป็น TM อยู่แล้วคะ และได้แต่งงาน เอกสารที่เคยแจ้งไว้ก็จะไม่ตรงกันค่ะแล้ว
    ทางเราต้องการเปลี่ยน นามสกุล(ในบัตรประชาชน และบัญชีธนาคาร) และที่อยู่ด้วยนะค่ะ
    อยากทราบว่าจะมีขั้นตอนอย่างไรบ้าง เพื่อให้สมาชิกได้ส่งเอกสารเพิ่มเติมเพื่อให้ทางแอดมินได้ทำการแก้ไขให้อย่างถูกต้องคะ
    โดยรายละเอียดที่ต้องการให้แก้ไขมีดังนี้คะ!!!
    Login : DP-Property (ยังใช้ปกติค่ะ)
    แก้ไข : คำนำหน้าชื่อ
    แก้ไข : นามสกุล (บัตรประชาชน)
    แก้ไข : นามสกุล (สมุดบัญชี) ยังคงใช้หมายเลขบัญชีเดิมคะ เปลี่ยนแต่นามสกุล
    แก้ไข : แก้ไขที่อยู่ใหม่ด้วยค่ะ
    รบกวนแอดมินช่วยแจ้งด้วยนะค่ะ ทางเราจะได้รีบดำเนินการส่งเอกสารค่ะ

** ทางเรากลัวว่าหากโพสขายสินค้า และเกิดลูกค้าซื้อสินค้าเห็นนามสกุลไม่ต้องกัน อาจเกิดการเข้าใจผิดกันได้ค่ะ
    ** หากส่งเอกสารใหม่ไปแล้ว ต้องรออีกกี่วันค่ะ จึงจะสามารถโพสขายสินค้าได้ และแอดมินทำการแก้ไขใหม่เรียบร้อยแล้ว

ขอบพระคุณแอดมินมากๆนะค่ะ

Natchisa is offline Trusted Member Brandname Fan
    Natchisa's Bank Account
    • Bank Account 1: 424X3X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ขอสอบถามเรื่องบัญชี และแจ้งแก้ไขเพิ่มเติม

ขอสอบถามเพิ่มเติมคะ
    เนื่องจากว่าใช้เลขบัตรประชาชนของแฟนสมัครคะ
    และได้ส่งเอกสาร รอแอดมินตรวจสอบ บัตรประชาชนจริงของแฟน และรูปถือกระดาษโดยให้แฟนถือคะ
    แต่ว่าหน้าบุคแบงค์ เป็นของดิฉันเอง ทำให้เอกสารหน้าบุคแบงไม่ตรงกัน
    ดิฉันจะต้องทำอย่างไรเพิ่มเติมคะ เพื่อยืนยันว่า จะสามารถโพสได้
    หรือต้องส่งเอกสารยืนยันตัวดิฉันไปที่ไหนคะ

User natchisa
    mail natchisa.a@gmail.com

รบกวนแอดมินแนะนำด้วยคะ

Ms_HaneDa is offline Registered Member Yeh! Im a new member!

Don Mueng, Bangkok

Post Re: ขอสอบถามเรื่องบัญชี และแจ้งแก้ไขเพิ่มเติม

ขอสอบถามเพิ่มเติมคะ
    เนื่องจากว่า ตอนแรกที่สมัคร Accountนี้ไป ใช้เลขบัตรประชาชนของพี่สมัครไปค่ะ

แต่เมื่อส่งเอกสารขอTM ได้ส่งเอกสารใหม่ทั้งหมดซึ่งเป็นของตนเอง
    บัตรประชาชนจริงของตนเอง รูปถือกระดาษ และหน้าบุคแบงค์ ซึ่งเป็นของบุคคลๆเดียวกันหมด

ดิฉันอยากทราบว่า ถ้าอยากจะขอเปลี่ยนเลขบัตรประชาชนเก่าที่สมัครไว้ในตอนแรก แก้ไขและเปลี่ยนเป็นเลขใหม่ตามเอกสารที่ส่งไปใหม่เลยได้ไหมคะ

User: Ms_HaneDa
    mail: isaler_@hotmail.com

รบกวนแอดมินแนะนำด้วยนะคะ

Page 2 of 2 FirstFirst 12