มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    warangs's Avatar
    warangs is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ

รู้สึกเหมือนจะโดนโกงโดย มิจฉาชีพมืออาชีพคะ
    ขอเกริ่นก่อนนะคะ สองวันก่อนเราตั้งกระทู้ตามหา hermes clic clac ใน SBN
    เค้ามาเสนอขายเรา และส่งรูปให้ทางอีเมล โดยในรูปมีป้าย userใน sbn ด้วย ก่อนเราโอนเงินเค้าจะโทรมาตลอด(ถามว่าได้รับรูปรึยังคะ ,ยังสนใจมั้ยคะ) เป็นเวลา2วัน แล้วเมื่อวานเราตกลงโอนเงินให้ เค้าตกลงจะส่งของให้วันนี้ก่อน10โมงแล้วจะมาแจ้งเลขtracking ตามปกติที่ แต่วันนี้พอเราโทรไปเพื่อจะขอเลขtracking ตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้ เป็นไม่มีสัญญาณตอบรับจากหมายเลขที่เรียก คือดึงซิมส์ออกแล้ว (เราเริ่มเอะใจตอนแรกว่าจะรอให้ผ่านไปก่อนเผื่อเค้าแบตหมดหรือมีธุระเค้าอาจจะส่งของแล้วจริงๆ) แต่พอเราลองเอาชื่อ มินตรา กูดคล้ายมาเสริชgoogle ชอคคะ รายชื่อมิจฉาชีพขึ้นเต็มเลย
    - จริงๆอยากขอคำแนะนำคะว่าใครเคยโดนชื่อนี้โกง และควรทำยังไงต่อดีคะ เราซื้อขายที่นี่มานานไม่เคยมีประสบการโดนโกง และตกใจมากที่เกิดกับตัวเอง

ชื่อบัญชี ไทยพาณิชย์ 3222465149 นส มินตรา กูดคล้าย

Last edited by warangs; 19-08-13 at 22:25.

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

Default Re: มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ

น่าจะตามไม่ยากนะคับ แจ้งความตำรวจจะติดต่อกับธนาคารเพื่อเช็คว่า
    กดหรือถอนเงินจากที่ไหน และเค้าจะเอารูปจากกล้องมาดำเนินคดีให้ แนะนำให้แจ้งความ
    เพราะเค้าจะตรวจสอบคลื่นสัญานครั้งสุดท้ายว่าโทรจากจุดไหน เดี้ยวนี้ตำรวจไทยเก่งและไว
    เป็นกำลังใจให้คับ

susuadari's Avatar
    susuadari is offline Trusted Member Brandname Fan
    susuadari's Bank Account
    • Bank Account 1: 245X0X9X6X
    • Bank Account 2: 789X1X0X2X

Angry Re: มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ

รีบดำเนินคดีค่ะ เรามีหมายจับของแฟนมันแล้ว หน้าไม่อายมากๆๆๆๆๆ เสียดายเราไม่ได้เอามาโพสต์ชื่อมันกันแฟนที่เป็นมิจฉาชีพเหมือนกันในนี้ มันทำกันทั้งครอบครัวค่ะ ปรึกษาได้ค่ะ เรามีข้อมูลของมัน

toomorra is offline Trusted Member Brandname Fan
    toomorra's Bank Account
    • Bank Account 1: 444X0X3X7X
    • Bank Account 2: 829X0X0X7X

Default Re: มีใครรู้จัก ชื่อบัญชี มินตรา กูดคล้าย มั้ยคะ เค้าหายตัวไปหลังจากตกลงซื้อขายกันคะ

อ่า เพิ่งโดนวันนีิ้เลย ชื่อบัญชีนี้ 5,000 บาท

ธนาคาร กรุงไทย 981-683-0744 Mintra G.

อารามอยากได้ไม่ทันเช็คก่อน เอะใจเลยลองเสิรซตามชื่อ login ใน sbn
    ปรากฏว่าเป็นโพสต์ตั้งแต่ปี 2010 แล้ว sold แล้วด้วย เงิบเลยทีเดียว

เราลงตามหา lv ขนมจีบ แล้วเค้าก็ add line มา

ซื้อ-ขายมาหลายปีไม่เคยโดนแบบนี้เลย เซ็งและเศร้าใจสุดสุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ