สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 6 of 6
    kuru_kururin is offline Canceled User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

สมัคร citizen member และได้รับการ approve เป็น CM แล้ว พอวันต่อมา status กลายเป็น Senior Member ค่ะ และไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ แต่ใน SBN เป็น CM ค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ ไม่รุ้จะไปตั้งกระทู้แจ้งในห้องไหนเพราะไม่มีกระทู้สำหรับแจ้งปัญหา CM

Status ใน siambrandname

Status ใน sbn

login เข้า sbn แล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ
    Last edited by kuru_kururin; 24-08-13 at 22:34.

lady108shop is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ

พอดีกรองมีปัญหาเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ขายเหมือนกันค่ะ
    คือไม่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้งที่สถานะสมาชิกเป็น CM แล้วอ่าค่ะ
    ยกตัวอย่างค่ะ กรองจะตั้งขายน้ำหอมที่ห้อง SBNTown ที่เป็นห้องน้ำหอม
    แต่หลังจากกด Post sell แล้ว มีข้อความขึ้นดังภาพค่ะ

[IMG][/IMG]

รบกวนช่วยตรวจสอบให้กรองหน่อยนะคะ

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

มาช่วย admin ตอบ
    แจ้งกะทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=2747723

Quote Originally Posted by lady108shop View Post
    ขอลงชื่อด้วยคนนะคะ

พอดีกรองมีปัญหาเกี่ยวกับการตั้งกระทู้ขายเหมือนกันค่ะ
    คือไม่สามารถตั้งกระทู้ขายได้ ทั้งที่สถานะสมาชิกเป็น CM แล้วอ่าค่ะ
    ยกตัวอย่างค่ะ กรองจะตั้งขายน้ำหอมที่ห้อง SBNTown ที่เป็นห้องน้ำหอม
    แต่หลังจากกด Post sell แล้ว มีข้อความขึ้นดังภาพค่ะ

[IMG][/IMG]

รบกวนช่วยตรวจสอบให้กรองหน่อยนะคะ
    Thanks lady108shop ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

nucha is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

Cool Re: สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

เท่าที่เห็นสถานะยังไม่ปรับนะคะ ยังเป็น Senior member อยู่ ทำให้ไม่สามารถตั้งกะทู้ได้นะคะ

Quote Originally Posted by kuru_kururin View Post
    สมัคร citizen member และได้รับการ approve แล้ว ตอนนี้status เป็น citizen แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ ไม่รุ้จะไปตั้งกระทู้แจ้งในห้องไหนเพราะไม่มีกระทู้สำหรับแจ้งปัญหา CM

ปล. Login : kuru_kururin

ขอบคุณมากค่ะ

lady108shop is offline Citizen Member Yeh! Im a new member!

Default Re: สมัคร citizen member แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้ค่ะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

kuru_kururin is offline Canceled User Brandname Fan

แต่ใน SBN เราเป็น CM แล้วนะคะ >< งงจัง

Quote Originally Posted by nucha View Post
    เท่าที่เห็นสถานะยังไม่ปรับนะคะ ยังเป็น Senior member อยู่ ทำให้ไม่สามารถตั้งกะทู้ได้นะคะ