โดนต้มแล้วค่ะ ระวัง!!! มินตรา กูดคล้าย กลับมาหลอกอีกแล้ว!!!!!!

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5
    ninenile's Avatar
    ninenile is offline Citizen Member Newbie Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Exclamation โดนต้มแล้วค่ะ ระวัง!!! มินตรา กูดคล้าย กลับมาหลอกอีกแล้ว!!!!!!

วันนี้เช้ามีคนมาเสนอขาย gucci boston ที่เราประกาศตามหาค่ะ แล้วเอารูปของคนอื่นมาให้ดู เราไม่เอะใจ เห็นว่าถูก ก็โอนเงินให้ 14,100. บาท
    โดนเลยค่ะ เราเสิชชื่อเธอในเน็ตหลังจากนั้น 10 นาที พอรู้ว้าเป็นมิจฉาชีพก็รีบไปธนาคารให้ดูดเงินกลับ แต่ธ. แจ้งว่า ทันทีที่โแนเงินไป ก็เบิกเกินผ่านอินเทอร์เนตไปเข้าบช. อื่น
    ทันที!!!!! เราเลยโทรนัดเลยค่ะ ว่าของอยู่ไหน จะไปเอา บอกว่าเราจะไปเอาที่คณะแพทยศาสตร์ เค้าก็ตัดสายปิดเครื่องไปเลยทันที. ขอเตือนเลยค่ะ จำชื่อนี้แม่นๆ เธอมีหลายบัญชี หลายธนาคารมาก. ซื้อของใน sbn มามาก ไม่เคยเจอแบบนี้เลย ห้ามโอนนะคะ!!!! มินตรา กูดคล้าย
    I know.. What a girl wants
    Thanks AO Kanokkarn, pakwan ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

TaroGag is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    TaroGag's Bank Account
    • Bank Account 1: 142X2X4X1X
    • Bank Account 2: 025X4X7X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: โดนต้มแล้วค่ะ ระวัง!!! มินตรา กูดคล้าย กลับมาหลอกอีกแล้ว!!!!!!

น่าจะลองหาเจ้าทุกข์คนอื่นๆแล้วรวมกันไปแจ้งความนะคะ คนชั่วจะได้ไม่ลอยนวล
    ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่เตือนค่ะ ยังไงขอให้ได้เงินคืนนะคะ

susuadari's Avatar
    susuadari is offline Trusted Member Brandname Fan
    susuadari's Bank Account
    • Bank Account 1: 245X0X9X6X
    • Bank Account 2: 789X1X0X2X

Default Re: โดนต้มแล้วค่ะ ระวัง!!! มินตรา กูดคล้าย กลับมาหลอกอีกแล้ว!!!!!!

มันทำแบบนี้ทั้งครอบครัวค่ะ เรามีหมายจับแฟนมันด้วย ปรึกษาเรื่องดำเนินคดีได้นะคะ ยิ่งไวยิ่งดี
    Thanks ninenile ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

ninenile's Avatar
    ninenile is offline Citizen Member Newbie Brandname

ไม่ทราบรูปคดีเป็นยังไงคะ ทำทั้งครอบครัวเลยหรือคะ
    ตอนนี้กำลังรวบรวมข้อมูลอยู่ค่ะ คุยๆกับเจ้าทุกข์อีกท่าน
    มีหมายจับ ตอนนี้จับได้รึยังคะ
    I know.. What a girl wants

sevenday is offline Trusted Member Brandname Fan
    sevenday's Bank Account
    • Bank Account 1: 183X3X3X9X

บีเป็นคนนึงที่เกือบโดนหลอกเช่นกัน แต่ไหวตัวทันคะ เอาอย่างนี้นะคะ
    เด่วบีจะโพสหัวข้อรวบรวมคนที่ถูกหลอกจาก คฑาเทพ แย้มพิวัน และมินตรา คล้ายกูด
    แล้วรวมตัวกันจัดการกับมันคะ ขอปรึกษากับพี่ที่โดนเอารูปไปหลอกขายคนอื่นอีกทีคะ
    แล้วบีจะเข้ามาแจ้งนะคะ

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ