เตือนภัย!!! อย่าโอนเงินเข้า เลขบัญชี 4471269872 ชื่อบัญชี Wanwasa ธนาคารกรุงศรีฯ ***โกงค่ะ เจ้าของบัญชีนี้โพสขายของในIG เมื่อโอนเงินแล้วไม่ส่งของ และติดต่อไม่ได้ ใครที่โดนแม่ค้าคนนี้โกงไปเหมือนกันมาช่วยกันตามหานะคะ****อย่าปล่อยให้คนผิดลอยนวนค่ะ******

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    designmint is offline Registered Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    1

Default เตือนภัย!!! อย่าโอนเงินเข้า เลขบัญชี 4471269872 ชื่อบัญชี Wanwasa ธนาคารกรุงศรีฯ ***โกงค่ะ เจ้าของบัญชีนี้โพสขายของในIG เมื่อโอนเงินแล้วไม่ส่งของ และติดต่อไม่ได้ ใครที่โดนแม่ค้าคนนี้โกงไปเหมือนกันมาช่วยกันตามหานะคะ****อย่าปล่อยให้คนผิดลอยนวนค่ะ******

เตือนภัย!!
    มิจฉาชีพ มาหลายรูปแบบ ล่าสุดเพิ่งโอนเงินซื้อกระเป๋า จำนวนเงิน 16,000บาท แต่คนขายไม่ส่งของให้ และปิดการติดต่อทุกช่องทาง รวมถึงIGที่ใช้เปิดขาย เราได้ไปเช็คกับธนาคารแล้ว มิจฉาชีพรายนี้ยังมีเงินเข้า-ออกบัญชีอีกจำนวนมาก ซึ่งนั้นหมายความว่ายังมีการโกงได้ อีกเรื่อยๆ ขอให้ระมัดระวังกันด้วยนะคะ ถ้าไม่อยากเป็นผู้เสียหายรายต่อไป อย่า!!โอนเงิน หรือทำการซื้อ-ขาย กับบัญชีนี้ค่ะ

•••เลขที่บัญชี 4471269872 Wanwasa
    ธนาคารกรุงศรีฯ•••

หลักฐานการโอนค่ะ

รายละเอียดที่คุย

IG ที่ลงขายค่ะ

มิจฉาชีพรายนี้มีวิธีการที่ชำนาญมาก ส่งสำเนาบัตรประชาชนให้ดูน่าเชื่อถือ มีการพูดที่ช่ำชองตอบได้ทุกรายละเอียด แถมยังมีของแท้อยู่ในมือจริงๆ เพราะว่าขอรูปได้ทุกมุมและตรวจสอบได้ว่าแท้ แต่ตั้งใจที่จะโกงค่ะ
    ตอนนี้มีผู้เสียหายที่โดนเหมือน
    กันอีก 3คนติดต่อมาแล้ว ถ้ามีใครที่โดนเหมือนกันกับเราอีกติดต่อมานะคะ

ติดต่อเรา Tel.087-3110303
    Line id: chanoknan-mint นะคะ

(((การซื้อขายผ่านอินเตอร์เน็ตช่วยให้เราสะดวกและรวดเร็วมากขึ้น คนดีๆและซื่อสัตย์ในสังคมก็ยังมีอยู่ ถ้าเรารอบคอบกว่านี้ก็จะไม่เกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นแน่นอนค่ะ)))
    Last edited by designmint; 29-08-13 at 13:53.
    Thanks noinoi5, simply_fab, AO Kanokkarn, poongping, zumo_kik, titled, pook2010, louislover, KuRoMiDy, theIIIdEmpire, panipakedd ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like mindluxuryshop ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

titled's Avatar
    titled is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    titled's Bank Account
    • Bank Account 1: 491X0X3X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Re: เตือนภัย!!! อย่าโอนเงินเข้า เลขบัญชี 4471269872 ชื่อบัญชี Wanwasa ธนาคารกรุงศรีฯ ***โกงค่ะ เจ้าของบัญชีนี้โพสขายของในIG เมื่อโอนเงินแล้วไม่ส่งของ และติดต่อไม่ได้ ใครที่โดนแม่ค้าคนนี้โกงไปเหมือนกันมาช่วยกันตามหานะคะ****อย่าปล่อยให้คนผิดลอยนวนค่ะ**

คนแบบนี้ ขอให้เวรกรรมตามสนอง โดนจับไวๆ

Like scuderia ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ