เราซื้อ rose bag สีคาราเมลของใหม่ต่อมาจากคนที่ซื้อทางเวปได้ค่ะ
แต่สงสัยเรื่องใบรับประกันค่ะ คือ มีลอยลบลิควิดแก้ตรงคำว่า Caramel
ส่องดูแล้วเหมือนเขียนคำว่า Black แล้วลบแก้เป็นคำว่า Caramel ค่ะ
ลายมือที่เขียนก็เป็นลายมือเดียวกับคนอื่นที่มีกระเป๋าล็อตนี้เหมือนกันค่ะ
รู้สึกกังวลใจมากเลย กลัวว่าวันข้างหน้าหากต้องส่งกระเป๋าซ่อมจะมีปัญหาค่ะ
ขอความกรุณาผู้รู้ หรือคนที่เคยเจอใบรับประกันแบบเรา ให้ข้อมูลหน่อยนะคะ
ปล. กระเป๋าแท้แน่นอนค่ะ พี่สาวเราคอนเฟริมเพราะเค้าสะสม แต่เค้าไม่เคยเจอใบรับประกันที่มีการลบแก้ไขสีค่ะ
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ ^__^