เราเพิ่งเป็น trust เดือนที่แล้วและโพสลงของหนึ่งครั้งก่อนโดนแต้มเตือนลงสินค้าผิดประเภท เราไม่ได้เข้า sbnมาหนึ่งเดือนเนื่องจากต้องแก้ไขวิธีลงสินค้าให้ถูกต้องจะได้ไม่โดนอีก สองวันที่แล้วเราว่าจะลงกระทู้ใหม่ที่ได้ทำถูกต้องแล้วปรากฏว่าเราเจอเหตุการณ์ดังนี้ค่ะ

ล๊อคอิน pimonrat06 ค่ะ Login ไม่ได้ เนื่องจากระบบบอกว่า Username และ Password ผิด แต่เราแน่ใจว่าpasswordไม่ผิดค่ะลองมาสองวันแล้วยังเหมือนเดิม ได้ทำตามคำแนะนำเบื้องต้นแล้วด้วยค่ะแต่ไม่ได้ผล เข้าไปดูในprofile ของตัวเองแล้วดาวหายแต่ยังมีสถานะเป็น trusted member อยู่ นอกจากนี้ตรง last activity ยังขึ้นว่าเพิ่งใช้ไปเมื่อวานตอนเที่ยงคืนทั้งๆที่เราไม่ได้เข้ามาจะเดือนแล้วและเมื่อวานเราก็พยายามจะlog in แต่เข้าไม่ได้ ไม่รู้จะทำไงกลัวโดนสวมรอยเลยขอใช้แอคเค้าของเพื่อนมาโพสร้องเรียนค่ะ เราห่วงเอกสารที่เราส่งไปทั้งบัตรปชช และบัญชีธนาคาร ช่วงนี้หากใครพบแอคเค้า pimonrat06 เคลื่อนไหวยังไงช่วยแจ้งเราหน่อยนะคะ ใครรู้ห้องร้องเรียนที่ถูกต้องรบกวนช่วนแนะนำเราด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ