::: สถานะเปลี่ยนจาก TM กลายมาเป็น senior ดาวหายครับ ช่วยด้วยฮะ :::

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    nuE+benZ's Avatar
    nuE+benZ is offline Trusted Member Brandname Fan
    nuE+benZ's Bank Account
    • Bank Account 1: 876X0X2X5X
    • Bank Account 2: 027X3X4X9X
    • Bank Account 3: 004X0X7X0X
    • Bank Account 4: 267X0X7X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ::: สถานะเปลี่ยนจาก TM กลายมาเป็น senior ดาวหายครับ ช่วยด้วยฮะ :::

เป็น Trusted Member มานานแล้วครับ ตั้งกระทู้ขายของเมื่อปลายเดือนที่แล้วอยู่เลย
    พอมาวันนี้สถานะ จาก trusted member กลายมาเป็น senior member เฉยเลยครับ??? ดาวก็หาย
    log out log in ใหม่ก็แล้ว
    รบกวนช่วยตรวจสอบด้วยครับ ขอบคุณมากๆฮะ

kuru_kururin is offline Canceled User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ::: สถานะเปลี่ยนจาก TM กลายมาเป็น senior ดาวหายครับ ช่วยด้วยฮะ :::

ปัญหาเดียวกัน รบกวนด้วยค่ะ เป็นมานานแล้วไม่มีคนตอบเลยอ่ะคะ

สมัคร CM และได้รับการ approve เป็น CM แล้ว พอวันต่อมา status กลายเป็น Senior Member ค่ะ และไม่สามารถตั้งกระทู้ซื้อ-ขายได้
    แต่ใน SBN Town เป็น CM แล้วค่ะ

รบกวนช่วยตรวจสอบหน่อยนะคะ เป็นเดือนแล้วอ่ะคะ

Status ใน siambrandname

Status ใน sbn

login เข้า sbn แล้วขึ้นแบบนี้ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

bambiiboo is offline Trusted Member Brandname Fan
    bambiiboo's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X7X3X6X

Bangkok, Thailand

Default Re: ::: สถานะเปลี่ยนจาก TM กลายมาเป็น senior ดาวหายครับ ช่วยด้วยฮะ :::

เป็นเหมือนกันค่ะ งงมากๆ ระบบรวนรึเปล่าค่ะ เมื่อวานซืนโพสขายได้ตามปกติ เมื่อวานโพสไม่ได้
    วันนี้ปรับสถานะให้เป็น senior member
    ตอนนี้โพสขายของไม่ได้เลย เป็นมาตั้งแต่วานซืน

ร้อนใจมากๆ รบกวนทีมงานด้วยค่ะ

nongnunka's Avatar
    nongnunka is offline Trusted Member Brandname Fan
    nongnunka's Bank Account
    • Bank Account 1: 014X8X3X4X

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นมา2วันแล้วค่ะ ขายของไม่ได้เลยค่ะ