ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4
    bambiiboo is offline Trusted Member Brandname Fan
    bambiiboo's Bank Account
    • Bank Account 1: 738X7X3X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok, Thailand

Thumbs down ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ

ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ
    ใครเป็นเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เมื่อวานยังโพสได้อยู่เลย รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ร้อนใจมากๆ

nongnunka's Avatar
    nongnunka is offline Trusted Member Brandname Fan
    nongnunka's Bank Account
    • Bank Account 1: 014X8X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็น TM ตั้งแต่ปี 2009 โพสต์ขายตลอดไม่เคยมีปัญหา
    แต่ตอนนี้ไม่เห็นTab Post new thread แล้วค่ะ งงมาก

teyaka's Avatar
    teyaka is offline Trusted Member Brandname Fan
    teyaka's Bank Account
    • Bank Account 1: 023X0X4X3X

Talking Re: ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แก้ยังไงค่ะ

SBN Experience Team is offline Administrator Siambrandname WebmasterBrandname Fan

Default Re: ตั้งขายของไม่ได้เลยค่ะ คำว่า post new thread หายไป ตอนนี้เป็น trusted member แล้วนะคะ

Quote Originally Posted by bambiiboo View Post
    ใครเป็นเป็นเหมือนกันบ้างค่ะ เมื่อวานยังโพสได้อยู่เลย รบกวนทีมงานช่วยตรวจสอบด้วยค่ะ ร้อนใจมากๆ
    Quote Originally Posted by nongnunka View Post
    เป็นเหมือนกันค่ะ เป็น TM ตั้งแต่ปี 2009 โพสต์ขายตลอดไม่เคยมีปัญหา
    แต่ตอนนี้ไม่เห็นTab Post new thread แล้วค่ะ งงมาก

ทีมงานได้ตรวจสอบแล้ว สามารถโพสได้ปกตินะครับ
    ทีมงานคาดว่าอาจจะเป็นเพราะเพื่อนสมาชิก
    ตั้งกระทู้มากกว่า 1 กระทู้ต่อห้องใน 1 วัน ตามกฏข้อที่ 7.2 ตาม link นี้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=157788

ยังไงลองไปอ่านดูนะครับ
    ขอบคุณมากครับ